Những nhà đầu tư đại tài!

Ok e

3 Likes

Chết dồi, mai em lại phải đi buôn rau để lấy tiền mua 3A và PVD thôi :heart_eyes:
Chúng em cảm ơn anh ạ!

3 Likes

Hàng này mai điều chỉnh mua ,bao lỗ, không T3 nhé :joy:

5 Likes

Vâng anh, em cũng không có thời gian bám bảng để chơi T3 anh ạ. Thi thoảng xem thấy rẻ quá nên mua và lướt T0 thôi anh ạ. Hihi

2 Likes

Ok e :heart:

2 Likes

Về xin anh cá ít xiền đi buôn chị ơi

3 Likes

:heart_eyes::rose:

2 Likes

:slight_smile: chả lẽ lại thêm mã mới, ahihi trước khi biết zoom này em đã sẵn mấy mã rồi a Rồng ơi

3 Likes

Mấy mã e mua trước kỳ vọng thì e cứ giữ e ah.A chỉ thấy hàng nào ngon,an toàn có LN nhắn cho ae lựa chọn thôi e ah.Hy vọng ae có lãi và bảo toàn vốn .

11 Likes

ok anh,bọn em luôn nghe theo anh ạ

5 Likes

Chắc F0 không biết câu chuyện của BII LOUIS những năm 2016.Sau chuỗi tăng khủng khiếp là chuỗi giảm sàn 21 phiên liên tiếp.thực tế thời điểm này nó đang diễn ra khá trùng hợp cả về chất lượng lẫn nội dung :joy:

12 Likes

vầng anh ạ,người mới thì ko biết ạ

3 Likes

nó cũng như câu chuyện CDO 34 cây ce trở lại đấy anh.Hâm hấp lên thì lại 39 thì nắm 140k như em thì lồi mồm

3 Likes

Nên có những người muốn pr hàng nóng quá trong topic mình thì cũng nên nhắc họ để khỏi ảnh hưởng đến nhỏ lẻ bu theo dẫn đến thua lỗ anh ah. Nhỏ lẽ còn ít kinh nghiệm nên mới vào đây nhờ anh Long tư vấn, gặp mấy lái heo lái lơn vào Pr khiến nhỏ lẽ loạn chưởng hết

1 Likes

Thế cứ đếm ngược 34 bắt đầu hôm qua ohair k anh?

2 Likes

tốt nhất là bảo họ đừng mua,để anh mua cho

1 Likes

hôm nay là còn 32 cây

2 Likes

tốt nhất người mới chơi,chơi cp cơ bản thôi,để a còn ăn hàng giá rẻ.Xd mua có 2.9 mà phải mua 3.1.A thấy bực mình

1 Likes

Cơ duyên tìm thấy các anh @Phuc_Vu@Rongdo007. Vườn nhà em trc đó ít có hoa tím lắm ấy

1 Likes

toàn dsor lòm với fl khi bị chúng nó lừa chả hết.Cái này 2013 anh ăn mãi rồi

2 Likes