Những nhà đầu tư đại tài!

nhớ cái cảnh phải kiếm từng đồng cho con,bị chúng nó lừa

3 Likes

Nghĩ lại ám ảnh và rút kinh nghiệm xưong máu anh hie, hàng nóng là phải vậy thôi

1 Likes

yên tâm,hàng cụ Khoai,bán sợ mất hàng như TDG đấy

2 Likes

15 bán chơi

1 Likes

mai cdo ce là 3 cây,còn 31 cây nữa

2 Likes

Cám ơn bác Rồng đồng hành hỗ trợ F0 bọn e ạ

2 Likes

cdo mai ce tím

1 Likes

Nhiều khi, tâm lý f0 là hay lo lắng. Nghiên cứu đâu vào đó nhưng vẫn mong Bộ trưởng bộ tâm linh ủng hộ :))

1 Likes

để xem hàng nrkhoai đấu với qbs nó ntn

2 Likes

Nay ICT cứu danh mục kk

1 Likes

hàng bác dồng cũng về như ae chúng ta,vẫn bán bao nhiêu mua hết.

2 Likes

như này nhé,bạn có thể thuê chuyên gia,hay abc như nào đấy để mà phân tích tại sao tgg,bii nó phi như thế.Quan trọng mình có lãi,bán ko tùy mình nhá.Còn để chơi cp để phân tích,bạn chơi hàng bác Rồng nhé,hoặc bn cp trên sàn này đầy ra đấy.Còn cái môi trường sân chơi đây là cướp tàu,t3 yên tâm có lãi.Còn nói thật bọn mình ko bắt ai chơi.Nhưng có điều mrkhoai ko muốn bà con nhỏ lẻ bị lừa,mua phải có lãi.Đó là tôn chỉ của mrkhoai từ 2007 rồi.Còn bạn thích thì theo,hay ko thì tùy bạn hen

10 Likes

Bác @Phuc_Vu ơis, e k nói cdo. Vì em còn mấy mã trc cả khi tham gia zoom mà. Bác hiểu làm em rồi, tội nghiệp! :frowning: hic

1 Likes

nói hẳn luôn cdo lên 13

3 Likes

Hiu hiu :(, em đang nói tâm lý chg f0 là ai cũng vậy, hay lo lắng ấy mà

1 Likes

ko hiểu nhầm,tuwf 2007 tới nay,soi cp nào chạy như ma đuổi thì sẽ hô bà con vào kiếm xèng,ưu tiên bà con nghwof,bà con vùng cao

4 Likes

Thank u!

1 Likes

thế thì phải mất 1 buổi sang hỏi bác Dồng là mrkhoai là ai,nổi tiếng từ 2007 rồi,và vì tội thách thức mod bên f. 319 là đố hô 1 mã cp nào mà t3 hay t10 mà cp đấy có lãi.Họ ghét họ khóa nick,…DHA CHỨ AI.Về CDG thì tôi có biết bác Dồng nói là nó bơm để thâu tóm.Game hay thì chơi.Còn ko chơi thì tùy

4 Likes

còn game rõ như này,jvc ngon vkl đấy,mua đi,đại ca bảo tàu chợ

4 Likes

còn đây theo đại ca từ 2014 rồi,sống chết có nhau.Ăn toàn ăn bằng lần,chết thì vài loại muỗi tép

3 Likes