Những nhà đầu tư đại tài!

Vậy, em sẽ tranh hàng của anh, ahihi :smile:. Cảm ơn a @Phuc_Vu nhiều nhé

Chơi theo chiến thuật 4-4-2.Vẫn thức đêm hôm mày mò mã kk

1 Likes

em cần thuê hẳn 1 đội phân tích về,nó hợp với dáng em

1 Likes

e vào e nó cả tuần rùi í bác. k pik sao

Em chào Bác ạ. Em là thành viên mới tinh ạ. Nhưng em xem topic của bác 2 hôm nay rồi. Em đg cầm F.C.N vaf H.N.G nhưng giá cao ạ. Bác cho em theo Bác với nhé ạ.

2 Likes

HII có tính là họ nhà 3A ko ạ?

2 Likes

đợi lên lại 39 thì ngon,CDO

2 Likes

Ok e, FCN còn kỳ vọng Q3-4,còn HNG chắc phải đợi cơ cấu sang năm mới thấy ánh sáng cuối đường hầm e ạ.Quan trọng là mất chữ tín nên NĐT có phần chán nản.

4 Likes

Có ý gì đây mà PR hoàng tráng gớm :joy:

1 Likes

Hii là An Tiến Cty con 3A sx hạt nhựa,con này làm ăn tốt ,nói chung dòng họ 3A con nào cũng ok.3A thì kỳ vọng ghi lợi nhuận KCN

3 Likes

TT hôm nay sẽ giằng co SW, dòng tiền sẽ tiếp tục vào những CP có vốn hoá nhỏ để tránh rủi ro khi phiên đáo hạn PS sắp đến gần.Vẫn giữ nguyên quan điểm, cổ tốt không nhảy tới nhảy lui,o đứng núi này trông núi nọ.Mất phí và lợi thế T.Như đã nói hôm qua,dòng 3A đã cho điểm mua,PVD và dòng họ dầu cũng ok.Xem TT điều chỉnh có thể mua 1 ít đón đầu tin LN những tháng cuối năm.Thuỷ sản cũng có triển vọng khi TT Mỹ o áp thuế chống phá giá . Chúc ae ngày mới an lành và may mắn.
P/s: dòng họ Huýt Còi cũng cần lưu ý, mấy hôm nay còi hư nên chưa thể thổi để hiệu triệu quần hùng :joy:

20 Likes
5 Likes

vậy là mấy nay còi tịt nên không thổi được . hôm nay còi bắt đầu cất cao tiếng gáy hả anh ?

4 Likes

Khà khà,dự thế thôi,nhưng sớm muộn gì còi cũng phải thổi vang khi bình thường mới. :joy:

4 Likes

còi phải thổi để bàn dân thiên hạ biết ai mới là vua hàng nóng :grin: :grin: :grin:

2 Likes

Chuẩn,lấy lại bản sắc bộ đội về làng :joy:

2 Likes

Hôm nay hy vọng nano vacxin được duyệt dù có đến 99% cơ hội nhưng vẫn phải chờ công bố chính thức.

6 Likes

Chắc phải duyệt nhanh thôi anh ah vì không có vacxin thì không thể nào mở cửa được. Nhìn Tung Của mà thèm anh nhỉ

2 Likes

thế tt lại bùng lên à

3 Likes