Những nhà đầu tư đại tài!

Chúng ta nấu cơm ăn sớm dồi hẹn nhau 19h30 lên đồ tím rồi đi đón chị Tím cùng đại ka nha anh em :heart_eyes:

3 Likes

Khéo chị tím lại đi bắt rể không chừng ấy, ta đẹp nên ta có quyền chảnh xíu nhe anh Long

2 Likes

Nhà trai đi đông quá, nhà gái có một mình chị Tím chắc choáng mất

1 Likes

Chả lẽ mang bộ vét đen đi nhuộm tím cho phù hợp hả miss, khổ ghê, thôi thì vì anh Long chơi luôn

2 Likes

Phiên hôm nay TT xanh khá đẹp,nhưng thanh khoản vẫn chưa bứt phá.Lưu ý nhấn mạnh anh em không được quá hưng phấn,tuyệt đối không mua cổ lởm,làm ăn thua lỗ mà vẫn cứ tăng trần.Nhìn TT hôm nay, tôi biết ae vui nhưng TT đang chuẩn bị 1 cái Trap giăng ra,o cẩn thận là “em đi xa quá,e đi xa anh quá “nhé ae. Cổ tốt thực sự LN thì mặc rung lắc, nắm giữ nhé.

18 Likes

Bác Rồng còn nợ chia sẻ kinh nghiệm soi bảng điện, bác chia sẻ ae đeeeeee …

3 Likes

Bài này dài vì nhiều chiêu ,a đang viết e ah nhưng o nhanh được .Chắc chắn có

10 Likes

E đang cầm aas fcn tar pvd chắc vẫn ổn a nhỉ, chỉ sợ ko kịp bán :smiley:

2 Likes

Cầm toàn mã tốt

2 Likes

O phải ổn mà là quá ổn :joy: :beer:

4 Likes

cdo còn 31 cây ce nữa

3 Likes

ôi,nghe bác mà mong chờ quá ạ. :heart_eyes: :heart_eyes:.
Em mời bác ly :beer: lấy cảm hứng viết cho nó tuyệt vời.

2 Likes

Ok ,cuối tuần nhé.

2 Likes

bài này chị miss nghe năm dòng kẻ hát cũng phiêu lắm đó chị

3 Likes

nhóm mình có ai chơi dòng thần thánh HVNNNNN không nhỉ. Hôm nay ăn cây 15% quá ngọt.

3 Likes

em chỉ thích mấy bài của Big Bang, và billboard thôi liệu có lạc đàn với a/c trong zoom k ạ

3 Likes

Thấy cuối phiên nó đánh cho ko kịp chạy mà bác

1 Likes

HVN nó đang thiếu tiền sợ vào nó úp bô lắm

3 Likes

đấy ăn -15% luôn, quả trụ chống trời kinh điển, may sàn HSX chứ upcom lại đi 30% thi úp mặt vào máng lợn luôn/

3 Likes

ahaha đang soi nó á hả, đánh thế cứ nghĩ hết giãn cách chuẩn bị fly, ai dè trèo cao té đau đấy

3 Likes