Những nhà đầu tư đại tài!

nợ gần chết, mà ngặt nỗi các hãng tư nhân lại luôn báo lãi, ông này lại chuyên báo lỗ mà thị phần lại nhất giá cũng cao nhất. Nên cao quá em không dám với, chỉ đu theo trend theo dõi thôi.

2 Likes

HVN em nghe đâu đến 2025 mới phục hồi á

3 Likes

Đang lỗ chồng lỗ, bao giờ dịch phải đc kiểm soát thì nó mới tốt được, VN được kiểm soát, thế giới cũng phải đc kiểm soát, cả 1 hành trình dài

3 Likes

Nó tăng là do tin SCiC mua CP.Nhưng e này còn mệt lắm,được cái có chống lưng cũng ok

3 Likes

Vừa chợp mắt đc 1 tiếng , thấy giấc mơ tím all tài khoản :))

2 Likes

Chị nghe năm dòng kê rồi em ạ, chị thích Du Ca hơn. Chị thích nhất Năm dòng kẻ hát Sắc màu
“Một màu xanh xanh
Chấm thêm vàng vàng
…”

3 Likes

Bác ơi bác có nhận định gì về con POw ko ạ?

2 Likes

Sao nhà cửa im lìm quá, chả lê tập trung rước dâu hết rồi hả mọi người :grinning:

2 Likes

Hỏi ý kiến ad Rồng về HAI mà k cắt đổi ngang TDG giờ HAI thảm quá ad ạ.

2 Likes

Con này 13 chốt

2 Likes

Anh đã tư vấn cho e từ tháng trước ,cắt lỗ chuyển con khác.Dòng Huyết còi,đang yếu nên chưa thể đẩy lên đc

3 Likes

Há há,a vẫn đang chải chuốt :joy:

2 Likes

Mai theo dõi PVG và PLP nhé ( đang tích luỹ) ngon đấy, đẹp o ngờ luôn

12 Likes

Phải mạnh mẽ và quyết đoán lên anh, không là lại hát bài Hoa bằng lăng thì buồn lắm anh ạ :heart_eyes:

2 Likes

A dùng phương pháp gì phân tích cổ phiếu vậy

2 Likes

chúc mừng nhà mình lồi mồm toác mỏ hết đợt này nhé

6 Likes

lại chuẩn bị sang em Tím rồi.A cẩn thận nhé,cứ dặn trước,

3 Likes

Nấu cơm ăn đi đã, làm gì mà xoắn lên vậy? Đón dâu cho a Rồng chứ có phải đón cho bạn đâu :laughing:

2 Likes

Nữa hả anh, để tối nay em tìm cách xoay tiền thêm chiến với anh. Hàng anh ngon quá trời :grinning:

1 Likes

Nóng ruột lắm, lỡ không rước được mai anh ấy buồn không lên pic là mọi người bơ vơ

2 Likes