Những nhà đầu tư đại tài!

Kk cứ tham gia theo dõi các a học hỏi thêm , tuổi trẻ x2 x3 còn nhiều time a ah kk

1 Likes

đanha cả đời mà,tích lũy đợi tt sập thì mua nhà hen,đừng đua giá cao

1 Likes

Kk giai đoạn này e vẫn nghe ngóng.Có câu nói hay là sắp phát tài không bằng giữ tiền.Trân trọng đồng vốn lắm a ah

1 Likes

chuẩn ,phải biết giữ để phát triwenr,ko phải ô ăn mấy dsoongf rồi đi xõa đâu

1 Likes

sân chơi ko bì với a được,dsi bn sếp bao hết,nhưng thỉnh thoảng 1 đwwm a cũng phải bo 100-200 đấy

Chị bán 1/2 Tar và 1/2 Aas lấy tiền mua bánh tt 12 trứng rồi e ạ. Còn lại vẫn giữ vì cũng chưa biết bán xong thì mua gì nữa. Hihi
Chị em mình cứ ở đây là thoải mái ăn bánh tt, ăn xong vẫn có xiền đi thẩm mỹ viện giảm mỡ :heart_eyes:

4 Likes

Chị cũng bán Tar lấy tiền ăn Sầu Riêng rồi, béo tính sau.

2 Likes

https://www.youtube.com/watch?v=l815N18rMC8

1 Likes

chú bộ đội đâu

Ơ, nhớ bánh có a Rồng tặng rồi mà, đến 8 trứng lận mà.

2 Likes

jvc ăn từ 5.1 bán 6.7…ới giời chê à.Đợi hàng mới ăn mịe nó 5 giá cho chít mịe nó đii.Mẹ đang bảo vậy

1 Likes

Hi. Nghe lời A em đổi avar rồi. Nhìn ra là con gái chưa ạ.

1 Likes

Em bán hết rồi. Cho ngắn danh mục. Đang giảm dần để cơ cấu vào hết danh mục của a R ạ. Mới có thêm đc bánh trung thu nhiều trứng C ạ^^.

2 Likes

Quá nữ tính chứ lị, mà sao nữ lại thích màu tím khôgn nhỉ, miss và lizz cũng vậy

2 Likes

oái,tưởng bede

2 Likes

Anh R gửi bánh tt 8 trứng rồi, hôm nay anh lại gửi bánh 12 trứng và cả :bike: màu xanh mơ ước nữa :heart_eyes:

1 Likes

Chị đã xui em dồi mừ, cứ theo danh mục anh R mà mua bán thôi. Hihi

2 Likes

Vì mình thích sự thuỷ chung nên mình yêu màu tím :blush:

2 Likes

Có bác nào nhận định dòng phân bón DCM DPM sắp tới ko a

2 Likes

Đúng đấy c. E cũng thích màu tím vì ý nghĩa của nó. Thích từ khi còn đi học luôn

2 Likes