Những nhà đầu tư đại tài!

Nửa đời người rồi thì thấy giữ được sự thuỷ chung có lẽ là điều khó nhất mà con người luôn phải cố gắng để làm :yum:
(Nhìn màu tím chị cứ cảm thấy có gì đó buồn man mác, nao nao lòng)

4 Likes

Ai cũng nói sẽ chung thuỷ nhưng có mấy ai làm được điều đó đâu. Thế hệ trước sẽ có, còn giờ thanh niên cởi mở hơn, có nhìu sự lựa chọn hơn và lại còn đc tự do lựa chọn nữa, nên lại càng khó thực hiện cái sự chung thuỷ ấy :((

3 Likes

hông bít vni tuần tới thế nào các bác…cuối tuần vẫn chưa an ổn …hihih…

1 Likes

oài,cái cảm nhận hôm qua của em là đúng anh Dồng ạ.Cái ngọt nhạt nhất thì chết nhất.Chỉ là giấc mơ bảo thế.em sang bên pic mrkhoai chém tiếp đây.bb

1 Likes

Pak Rồng nhảy top đầu bảng nhanh quá ! Nhưng e công nhận pak rất giỏi lại vui tính , ở cạnh bác cuộc đời luôn vui vẻ , nở hoa :rofl:

2 Likes

Em vừa làm hai quai, đọc cũng hoa hoa mắt, miệng lắp bắp không thành lời.
:rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

mắt chơm chớp mồm đơm đớp

1 Likes

Cái này em lại hình dung ra nhậu trong màn

:rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Em định lấy màu đỏ cho hợp mệnh. Nhưng lấy màu đỏ mà chơi ck thì hơi kị nên đổi tím cho tím lịm lìm lim^_^!

1 Likes

C em con gái con đỡ. Chứ A E là hay thèm phở lắm^^.hjchjc. Em định để hoa hồng tím cơ nhưng ý nghĩa quá nên thui lấy ảnh chung chung. Tìm mãi mới đc cái ảnh ưng í^^.

2 Likes

Hotgril ở đây mà chả ae nào để ý quan tâm.Bông hoa đẹp thế này mà kk

2 Likes

há há há há,bây giờ lại nhớ đến anh cá.Đang chơi vui ở đây giờ lại ko vào lại rồi,tiếc qua

1 Likes

Hôm trước tar ce, chị gửi ngay ảnh hoa gạo lên đây nhưng gửi lên rồi mới để ý là hoa gạo màu cam đỏ nên sợ mọi người kiêng, phải xoá vội. Hihi

2 Likes

Các cụ hay xem thời sự, anh chẳng hiểu gì cả.

3 Likes

a chỉ mải xèng xèng xèng

Haha trade chứng khoán xong rồi cứ nhìn màu đỏ vs xanh lơ lại chạy vội

2 Likes

và giờ anh sẽ giả lai.anh xẽ 16 tủi,và anh cưa xừng làm cọp cái

Xèng ko mua đc tất cả nhưng gần như tất cả đều mua bằng xèng anh ạ :upside_down_face:

1 Likes

giả xử,cưa xừng làm cọp cái có ô dề ko lào

1 Likes

Ko nha, e nói rồi mà mấy anh toàn thích giả làm nai vàng ngơ ngác mà dẫm nát cả khu rừng thôi

1 Likes