Những nhà đầu tư đại tài!

Hì, đúng vậy miss, cả tháng nay theo anh Rồng mục tiêu kiếm đx bánh tt mà giờ thì còn có thêm bia và rụ luôn rồi. Mùa giông bão thì càng thấy anh Rồng giúp mọi người nhiều như thế nào

3 Likes

Lao vào mấy cổ đó giờ giống oánh bạc lắm cụ ah, cứ tìm cổ tăng trưởng lên chậm nhưng nó không oánh sốc đau tim lắm

2 Likes

Anh Rồng hôm nay tập trung để kịp hoàn thành 2 chiu tuyệt đỉnh chứng anh nhé, mọi người đang trông anh lắm, nếu thiếu chuối hột thì làm đỡ li đế chữa cháy cho có tinh thần nhe anh

1 Likes

Rụ đế mà không hợp thì anh nhắn địa chỉ em ship chai chivas cho anh ngay luôn anh Rồng nhé😀

1 Likes

Há há,chai đó để khi nào hết dịch ae mình uống chung :joy:

2 Likes

Đúng rồi bác, các anh ấy rất nhiều chiều nên không thể đoán được. Mình đang mua chẳng lẽ hô to lên cho thằng hàng xóm nó bu vào thịt, các anh em nâng giá hoá ra mình phải mua giá cao ah.
Nhưng mà được cái anh ấy có nhắc đến em Tar thì vô tình, hữu ý vẫn pr cho em nó. Thì anh em trên thuyền cứ tận hưởng thôi.
Em thì không có hàng nên chúc mừng những bác trên thuyền kiểu này chắc có sóng vài ba phiên.

5 Likes

E nói chuẩn, o ai muốn thâu tóm mà lại bô bô nói tôi muốn thâu tóm cả.Đầu mấy a ấy sạn to lắm rồi nên Khi đánh hơi thấy một mảng nào đó của DN trong tương lai sinh LN lớn là nhảy vào thôi.

7 Likes

Đúng rồi anh. Nên em mới nói các anh em trên thuyền cứ tận hưởng cái trước mắt vài phiên cái đã, còn lâu dài thì phải để thị trường trả lời chứ không ai thánh thần nghiệm ra được cả.

6 Likes

Cuối tuần mọi người vẫn rôm rả quá ạ :joy: :joy:
Em đang tập đọc và học hỏi thêm.
Chúc mọi người cuối tuần thảnh thơi, nhẹ nhàng…

Chờ ngày SG và toàn Việt Nam bình thường trở lại dần!!!

4 Likes

Ok a thứ 2 múc thêm

2 Likes

Bên trên anh R bảo thứ 2 canh pvd để mua đấy. Vậy lấy tiền bán lúa gạo, ta đi mua dầu thôi. Mua dầu sẽ giầu nhỉ! :laughing:

4 Likes

Lại xoay tiền múc tiếp với a Rồng hả miss, lại có thêm bánh tt rồi

2 Likes

Lần này sẽ là quà khác, không phải bánh tt nữa vì thứ 3 là trung thu dồi :laughing:

2 Likes

Vâng, đầu tư thì 7 nhưng thi thoảng cũng 1,2,3 lướt lát cảm giác tí sóng gió bác ạ :rofl: Hàng đầu tư được anh Rồng bảo cầm dài sau có Mẹc cưỡi thì còn gì bằng há há :crazy_face: :crazy_face:

2 Likes

Con pvd trc e lãi 1 vòng rồi. Htrc a R bảo mua nh e cũng chưa vào. Vì thực sự A R cho nhìu mã quá mà kho e vẫn còn chưa dọn hết đc mã cũ nên ko vào nhiều.

3 Likes

Bữa a Rồng nói múc con tar thiệt sự mình chả biết nó kinh doanh cái gì luôn, múc xong rồi mới nghiên cứu, và nó cho lãi cao nhất ấy :grinning:. Nên cứ múc trước rồi nghiên cứu sau vì anh Rồng đã nghiên cứu kĩ trước khi nhắn cho mọi người rồi.

4 Likes

Hì. E cũng vậy mà. Chỉ nhìn qua hồ sơ với chỉ số tài chính xong múc luôn. Ko cần tìm thông tin gì khác.

1 Likes

Nay đọc được bài báo nên nhờ anh và mọi người khai sáng thêm giúp với ạ:

Giá nguyên liệu ảnh hưởng trực tiếp đến việc sản xuất, vậy giá sản phẩm liệu có tăng theo? :thinking:

1 Likes

Me too.
Tớ không biết mã nào với mã nào ngoài mấy mã bank và chứng. A R bảo mua thì cứ mua, không xem bất cứ thông tin gì (vì biết gì đâu mà xem) :laughing:

2 Likes

Bác @Rongdo007 là thánh tỉa nến rồi. nhưng đôi lúc sẽ không tránh khỏi những cú điều chỉnh của thị trường và của bản thân cổ phiếu. Mong các bác vẫn giữ được tâm thế như này trong mọi hoàn cảnh để luôn được thoải mái vui vẻ.
Đừng như một số ng lúc ăn thì a e, đến lúc lỡ thua thì quay ra nói những lời khó nghe. Đắng lòng.

12 Likes