Những nhà đầu tư đại tài!

Cảm ơn bạn, mình cũng không phải là người hay bán than. Mình cũng rất ghét những người như bạn nói. Hihi

5 Likes

Đã tin và nghe theo rồi thì phải chấp nhận. Có ăn có thua. Thị trường mà đôi lúc phải rung lắc. Chứ có ai thần thánh đâu mà bít đc hướng đi 100% ttck và all Cổ. Nên E vẫn tin tưởng và tin iu A R. Ko phàn nàn^_^!

9 Likes

Chuẩn luôn! Me too.

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

TT sẽ có đợt vào trend down khá nhưng chưa phải lúc này.Cứ tận hưởng và kiếm LN trong lúc còn kiếm được.Những con tôi đưa ra tham khảo đều có cơ bản tốt,dư địa tăng vẫn nhiều.Muốn đón đầu bình thường mới,sống chung với dịch thì cứ Ceo Phương Hằng canh break 11,3-11,5 mà đầu quân với chị ấy.Có LN thế thôi

17 Likes

A là thần tỉa chuối thì có,ngày nào cũng say :joy:

5 Likes

ceo phương hằng là gì thế anh

1 Likes

Dowtrend còn kiếm đc tiền k a rồng kk

1 Likes

Anh không biết hay không muốn biết?

1 Likes

Là mã CEO

3 Likes

ko để ý từ đầu nên chưa hiểu ý bác Dồng nói gì

2 Likes

anh theo dõi con nàu,hồi xưa chơi tầm giá 7,rồi ăn lên 10.Thời anh Thành Tio phím,sau này ko chơi con này nữa,thấy đi ngang hoài

2 Likes

A soi thấy ổn ,mặc dù LN Q3 o khởi sắc nhưng mua đón đầu cũng ok, O phải chen lấn mệt .Ae cao tốc đồng hương nó chạy trước ,e nó sẽ chạy sau.Theo dõi canh break 11.3 vào có ăn.

9 Likes

Anh cũng thích thần tiên tỷ tỷ nữa hả anh😀

1 Likes

Tin tưởng bác lắm :blush:

1 Likes

Chào bạn, nhân bạn nói về PVD bạn xem giúp tôi PVC đc không? Cảm ơn bạn nhiều.

1 Likes

Đúng rồi bác, con này em cũng có theo dõi bữa ni, thấy gặp cản cứng đó, cứ lên là bị đạp không thương tiếc, làm mấy cái râu siêu dài rồi, em nghĩ nó quay đầu tích luỹ khá rồi mới break đc.

1 Likes

5 Likes

Cái khách sạn gần nhà em

2 Likes

Dòng bank đang có rất nhiều mã tín hiệu đẹp.Báo hiệu nhẹ tuần sau khởi sắc kk

1 Likes