Những nhà đầu tư đại tài!

Bạn mô tả kỹ hơn được k? Ai có ảnh ib tôi xem với

3 Likes

Luật chơi ko được cap ảnh. Nhưng em ko dám chắc có phải hàng chính chủ ko :joy:

3 Likes

Lấy ảnh tài tử tv mà bạn nào đó nói và pts à?

1 Likes

Chào @namtee, lâu không thấy em sang nhà anh R chơi. Hôm qua mọi người chơi giới thiệu bản thân, cụ thể là “giới thiệu cái mẹt của mình với mọi người”. Ảnh được show trong vòng vài giây rồi xoá. Hihi

2 Likes

:smile:
Đi ăn cưới namtee

1 Likes

Mình tin hôm qua Bach Nam show ảnh thật vì 3 ảnh ở 3 giai đoạn đều cùng 1 người đấy. Hihi

7 Likes

Bạn ơi cho m hỏi, Bach_nam trông thế nào?

4 Likes

Cool ngầu :rofl:

5 Likes

Thấy đồn cụ to cao đen hôi lông
Mà tôi hôm qua ko thấy

4 Likes

Ngày còn thời sinh viên gầy, để tóc dài. Bây giờ thì lại tóc ngắn 0 cm. Khuân mặt dài (các cụ gọi trái xoan đó) Tầm 37 tuổi. Nói chung NGẦU!

5 Likes

Mình biết tuổi và biệt danh là Tris, k biết mặt thôi

3 Likes

Nice day :beer::beer::beer:

3 Likes

TT hôm qua đã tăng điểm khá.TT Mỹ hôm qua đã nhận đc tin cực tốt là FED vẫn giữ mức LS 0-0,25% tiếp tục bơm tiền kích thích kinh tế.DJ tăng 334 điểm ,TQ đã bơm 19 tỷ USD để ổn định tiền tệ sau vụ Cty BDS có nguy cơ vỡ nợ ,mọi chuyện đã ổn .Chúc mừng ae đã o hoảng loạn ôm đầy bụng cổ.Đặc biệt hôm nay múc mạnh KBC cho a,tin đã ra ký kết với Quantitum mà a đã đề cập 1 ngày trước ( ký tum tum tiếc tiếc gì đó :joy:) .KBC,SGT ai nắm giữ như a nói quá ngon rồi nhé.PVD hôm nay có thể quay về lấp 21,1/21,2 múc mạnh cho anh lấp xong phá 22,3 nó sẽ về 26 và đi tiếp.Cổ phiếu quan tâm PVT,PWA đã vào trend tăng, ABB,CEO chờ tin tốt hái quả ngọt.Lưu ý đặc biệt thứ 2 FCN đang ở chân con sóng lớn.Chúc ae nam thanh nữ tú ngày mới an lành và may mắn.

25 Likes

Há há ,cao to thôi o hôi lông :joy:

3 Likes

Hồi tối mọi người úp ảnh lên mà chưa thấy đx dung nhan của Miss và Lizz nữa, tiếc quá, chắc chờ tối nay làm lại hen. Chúc anh Rồng và mọi người ngày mới thành công nhé

2 Likes

Hay quá anh ơi, vậy là cứ nằm im ôm hàng ngủ ngon, ai còn tiền thì cứ múc tẹt ga tuần sau tính tiếp thôi

2 Likes

Lizzi đẹp lắm e

5 Likes

Hôm qua em không theo dõi đx tiếc quá, thôi chờ offline rồi gặp luôn ngoài đời anh hỉ

2 Likes

Tiếc cho em ,hôm qua toàn e đẹp mà e lại vắng mặt :joy:

4 Likes

Uh nói chung ae chị e trong pic đều xinh giai xinh gái hết.Trong đó có anh :joy:

10 Likes