Những Tháng Cuối Cùng Của Năm Sẽ Rất Thú Vị!

Thanks bạn! Chúc bạn may mắn và bình an.
Merry Christmas And Happy New Year :christmas_tree::gift:

6 Likes

Hello anh! Em cảm ơn anh rất nhiều ạ. Em chúc anh sức khỏe bình an và may mắn ạ.

8 Likes

Các bạn ở pic HHT lòng nhiệt huyết và phép lịch thiệp của các bạn đâu hết rồi!???
Anh Hổ post bài chia sẻ lên pic sao các bạn không likes??? Các bạn có biết các bạn đang hưởng lộc từ Chúa Ban cho các bạn đấy nhé. Các bạn hãy hiểu và nhớ lấy điều này nhé!!!

18 Likes

Đừng nóng tím chắc chưa biết đó là 1 cao thủ.

Haha, Bro đang nhầm lẫn về sự thẳng thắn và nóng tính đó nhé.
Anh Hổ là đại đại Cao Thủ…HHT đích thân mời anh Hổ sang đây sinh hoạt đó bro nha.
HHT mời anh Hổ sang đây chia sẻ những điều rất hữu ích và quý giá cho cộng đồng F247 đó các bạn nhé.

15 Likes

Các bạn nhặt thêm DTD giá đỏ từ 25.5 trở xuống :christmas_tree::fish::heart:

19 Likes

Các bạn có mua ATC mã HHT kêu nhặt không?

16 Likes

Các quỹ thiếu TM, nên chốt NAV để tổng kết hết năm. Nên các bạn gom tiền chuẩn bị gom hàng sell nhé.

13 Likes

Gửi tiết kiệm NH thấp nhất có 1,9%/năm đó các bạn…

11 Likes

Em ít xèng nên nhặt được chút xíu! Chúc c Tím và các bạn mùa giáng sinh và năm mới vui vẻ!

6 Likes

e nhặt ít DTD giá tb 25,1

4 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn may mắn và bình an.
P/S: Vụ trái phiếu ở VCB, ổn rồi chứ bạn?

7 Likes

Bạn nào dính vào trái phiếu SCB thì không còn hy vọng gì rồi…

7 Likes

Thực ra HHT có tham gia gửi tiết bằng tham gia chơi trái phiếu có kỳ hạn 6 tháng tại SCB. Nhưng lúc đó HHT hết thời hạn có lãi HHT rút hết toàn bộ ra mua vàng. HHT thấy mình luôn gặp may.

13 Likes

Thời gian đó SCB nổi như cồn về lãi suất cao. Nên thu hút các đại gia cỡ bự vào SCB tham gia nhiều lắm. Nhất là ở Sài Gòn.

11 Likes

Ở VCB của em là Chứng chỉ quỹ, không phải trái phiếu! Em tất toán ccq hồi đầu năm rồi ạ!

6 Likes

Chúc mừng bạn nhé :sunflower:

4 Likes

Người Tình Mùa Đông!

12 Likes

Các bạn sang đây giao lưu nhé :sunflower:

8 Likes

Nghe lời a, gmd múc đi

1 Likes