Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

CEO múc tiếp nào

1 Likes

Tỏ ra thượng đẳng, kết cục thường sẽ thê thảm lắm

1 Likes

Con vợ thằng Hưng lùn còn trong đây không, bị thằng chồng up nguyên cái bô lên đầu chưa :)))

13 Likes

CEO múc full tài khoản và ôm thật lì là giàu. kaka

3 Likes

L14 DIG CEO L18 NHA cp cô đặc dư địa phát triển mạnh. Chỉ có việc mua ôm hold thế nào xong !!!

Cháu đã báo cơ quan chức năng để tìm xác em tranh!
Bảo ae chuẩn bị vòng hoa viếng bọn sọc rồi!

1 Likes

Cảm ơn thầy, tin tưởng thầy, all in CEO

3 Likes

Cách đây hơn 10 năm về trước chẳng ai tin YAHOO, NOKIA,… có thể bị thay thế!

FACEBOOK, GOOGLE, AMAZON, TESLA,… thì có ai biết tới ?

Vậy Lãnh đạo DIG tham vọng đưa Doanh nghiệp lên vốn hóa 30 tỷ USD thì đâu có ai đánh thuế ước mơ ?

Anh, em đầu tư muốn đầu tư vào ông muốn kiếm tỷ USD hay muốn đầu tư vào thằng chỉ muốn kiếm 500 triệu ?

“THỜI TỚI CẢN KHÔNG KỊP”

DIG hiện tại có lãnh đạo tầm nhìn XA, RỘNG và LỚN đã nhìn trước nhiều năm để nắm bắt được “THIÊN THỜI” 100 năm như lời Thầy A7 đã nhận định.

DIG hiện tại có “ĐỊA LỢI” tuyệt vời quỹ đất rộng lớn ven đô, đầu tư công, chính quyền hỗ trợ phát triển.

DIG là một DOANH NGHIỆP lớn có mối quan hệ mật thiết với các Cổ đông cùng nhau hướng tới một lợi ích KHÔNG LỒ tức là có “NHÂN HÒA”.

Thế một doanh nghiệp vừa có “THIÊN THỜI, ĐỊA LỢI, NHÂN HÒA” thì có đáng đầu tư không người anh, em ?

Doanh nghiệp mà bạn đầu tư có được những điều đó không ?

Chúng tôi chấp nhận trở thành người “Ngờ nghệch mà giàu có” còn hơn làm “kẻ thông minh mà nghèo khó”. :slight_smile:

18 Likes

Nay lên thuyền hold chặt

Đọc cho lắm sách vào. Giờ sắp bị tẩu hoạ nhập ma chưa cưng?

1 Likes

Nhiều ng khi thấy tham vọng tỉ đô của DIG hay CEO thì đều bĩu môi nói rằng chả nhẽ vượt VHM, so sánh với Vinhome… nhưng sao ko tự hỏi sao lại ko vượt dc Vinhome. VHM đang phải gồng gánh VIC với bao nhiêu mảng, vậy tiền đâu để họ phát triển thêm…lãnh đạo ko xem làm bds là cốt lõi tập đoàn nữa thì liệu nó có dc phát triển mạnh mẽ như trong quá khứ. Bạn kia nói đúng. Quá khứ là Yahoo, hiện tại là Google, Facebook. Quá khứ là ebay, hiện tại là Amazon. Quá khứ là Ford, hiện tại là Testla…quá khư là Vinhome, tương là DIG. Quá khứ là a Vượng, tương lai là A7 và đệ tử…

13 Likes

Đến ngày ae ra khỏi hang cất vang tiếng gáy rồi, chờ lâu quá rồi

xin chân thành cảm ơn thầy A7

đa số bọn chim vs nghi ngờ là fn là chính :))) sợ k giám vào

2 Likes

trang web đặt mua hàng đặt trước - chào bán chính thức của L18 dự án bắc cầu hàn TP hải dương
mời các bác tham khảo

2 Likes

Bu vào pic thầy 7 để được nổi tiếng hả cu ,tài khoản có bao tiền mà lên tiếng dân trí cao thấp ,ko lên tiếng thì ae dân đầu tư trên F này người ta nghĩ mình bớt ngu đấy về gom tiền lẻ ôm con LDG đi nhé đừng nhiều chuyện quá ko hay đâu.

Tiếp theo sẽ là Ceo

Anh em đặt giá ce chưa…đặt ce sớm may ra khớp được ít CEO

Hot về CEO nhé

17 Likes

Chúc mừng A Tuấn :cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom::hibiscus::hibiscus::hibiscus::hibiscus::hibiscus::hibiscus: