Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

Chỉnh kệ me chỉnh, ae cứ điếc là giàu cầm FULL CEO DIG L14

51 Likes

bác mới vào à, hnay thì có gì mà mạnh

2 Likes

Lên cao thì phải rung cho mấy ông ôm ngắn chốt lời chứ sọc gì đâu.

2 Likes

bác ơi,sọc j mak sọc.nay lũ đu bám,t+ nó chốt lời để nó ủn giá cao hơn thôi.

Bi sọc buổi sáng mới là tốt đấy, test cầu

1 Likes

thế à em thấy bên f ba mười chin chúng nó hô DIG từ 80-90 bắt đầu Sọc mạnh

Nay do mấy ông Broker khuyến nghị chốt ăn T3, đợi chỉnh mua lại. Chiều nay, mai, mốt CE hết cho tụi nó chết luôn kkk

l14 đi các bác

f 3 một 9 toàn mấy thằng fn thẩm du với nhau mà bác. xuống thì tấm tắc gật gù sọc này nọ, cổ lên thì vài hôm nữa sọc thôi =)))

vãi cả sọc mạnh kkkk, chúng nó nói ngược nhé bác , từ 80-90 mấy thằng sọc đua mạnh thì đúng

1 Likes

Nghe mồm bọn đấy có mà chết, chúng nó hô f0 ra hàng chúng nó mới cover đc hàng mà trả

từ đáy lên tăng 20 giá thì lũ chim bé t+ nó cũng chốt thôi.đám sọc láo thì cong đít lên covver,ko có đám đu bám bán thì lấy đâu ra hàng cho lũ sọc láo nó mua.

2 Likes

Mày mua rồi thì ngồi im mà chờ đi.đừng có hô hào nữa.giảm lại sủa nhặng lên.ở đây ai cũng biết bộ mặt của mày rồi.ae đéo j mày mà hô mua với múc.

1 Likes

DIG sẽ đi ngang vùng giá 85 90

Vì bố mày ghét thể loại ỉa xong ăn lại như mày.bố mày phải chửi cho mày cút đi

Nay cung cầu tự nhiên cho mua thì mua đi mai mốt 500k thì lại hỏi có mua đc không kkkk

2 Likes

Kkkk

33 Likes

Không chơi BDS thì thật sự ko biết chơi ngành nào. Những nơi khác tăng 3-5%, rồi up sọt. Câu chuyện chỉ dành cho những kẻ hiểu về sự vận động của nền kinh tế VN và hiểu sự ma quái của media, tự doanh và các chuyên gia đi xe buýt.

Sử dụng đồng tiền thông minh theo cách của người thông thái.

Nhảy nhảy nhót nhót là những kẻ tầm thường.

Tầm ở mức nào thì tiền sẽ ở mức đó.

B/R

1 Likes

mấy ông t+, chiên gia nhà báo bán hết dig ceo đi, để tàu chốt cửa nào, ae mà đánh tổng lực đc 1 2 phiên ce tiếp bọn media mất hàng hoặc mấy ông ptkt đánh ăn tiền lẻ mất hàng luôn

1 Likes