Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

CEO vào múc đi anh em ăn 10% trong phiên…dở quá…CEO món quà của thượng đế

Tầm này ko phải sọc, mà những người trước đu cao, giờ hoà vồn bắt đầu bán, cùng nhóm T+. Nhóm này bán xong phi lên 1xx.

1 Likes

CEO múc húc xúc chiều auto tím nhanh nhanh hàng giá rẻ

Thằng phản phúc gabay nó toàn rình ăn mấy line là nó hô mua để nó bán thôi. Anh em mạnh tay bài trừ những thể loại ăn cháo đá bát

Thế lúc DIG CEO chỉnh có thay đổi quan điểm nữa không?

Chúc mừng chúc mừng

ngắm mắt đếm cũng 600 ngàn tỷ

2 Likes

Chúc A7 luôn nhiều sức khỏe để đồng hành và chia sẻ cùng anh em NĐT!

5 Likes

L14 20/3 ra báo cáo kiểm toán 2021, và phương án chia cổ tức lợi nhuận 500 tỷ của LFI, L14 tuần sau sẽ vượt đỉnh ko A7?

Chỉ có con sóng bđs mới mang lại sự đột phá cho ae. Hãy vững tin đi hết chu kì. Giờ mới là điểm khởi đầu thôi ae

2 Likes

Sọc cổ thiên thời là tự tìm con đường chết

1 Likes

Tầm nhìn ngắn chấp gì bác. Ăn vài lai vào sai 1 phát là nhảy cầu. Cho nó ăn bác ơi

Hỏi như bác thì hỏi làm gì ?. Chịu

Hỡi các huynh đài . Tại hạ đã múc DIG CEO full hàng , mới có lương múc thêm … Các hạ hãy theo Tại Hạ tất tay phi vụ này

5 Likes

Đang mong nó sọc thấp tý nữa để múc thì đã bị đẩy giá lên rồi

L14 tuần sau vượt đỉnh là phi thẳng lên 1tr như dự tính ban đầu!

Em cũng mới làm quả DIG. (mua thêm)

Đi đâu cũng thấy các nhóm nói tránh xa hàng A7, lùa gà, bơm thổi, sắp bị úp pô. Nghe thế vui nên yên tâm ôm hàng kê cao gối ngủ ngon

Em bao nhiêu năm luyện võ công - sách , sách tàu các kiểu chứ đâu phải gà để tụi nó khuyến nghị.

Em chán cảnh mua Bank 3-5%, úp bô 1 phát ngồi chờ 6 tháng.
Em chán cảnh canslim VCP, đồ thị nhảy nhảy nhót nhót , Bọn media khuyến nghị.
Em chán cảnh mỗi đêm duyệt 800 mã có thanh khoản - check đọc BCTC lòi mắt.

Có phải em là gà chim bé đâu mà mấy anh media dụ được. Em mua để dành cho con cháu. Mua bằng tiền tươi bán lúa. Sập hay ai up bô kệ.

Tới đâu thì tới.

3 Likes

Chuẩn bác.đặc biệt trên tóp tóp kkk chứ ai cũng khen thì lúc đấy mọi chuyện quá rõ ràng rồi.

1 Likes