Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

“Trần cũng ngon mà sàn cũng ngon” trích trong tập thơ đất ra tôi thế đấy, của A7

1 Likes

Rụng hết răng rồi bác ơi

Ngoài Thái Nguyên tranh chấp vài cm đất 3 người chết. Lên sàn ck DIG cả chục k đất sạch vậy mà ko múc. Đừng hỏi tại sao mình lại nghèo

2 Likes

Sau đợt này em sợ anh đạp cũng chẳng đứa nào chạy nữa ấy chứ. Hưng SSI, Long HPG đã quy phục công khai. Thái Phạm, Long Phan có khi cũng âm thầm múc DIG-CEO mấy nay rồi.

3 Likes

Bác A7 ơi , nhiều cổ đông nắm CEO vẫn đang lăn tăn khi bán cháy hàng ở Vân Đồn, nhưng là qua 1 bên thứ 3. Không biết bên thứ 3 này ntn & thời gian hạch toán cũng như có sự minh bạch ko?, mong bác giải đáp giúp anh em.

Xúc đừng hỏi. Khi mọi thứ rõ ràng =5 lít

72 Likes

Mấy đứa tung hô nhất lại là người quay xe sớm nhất

1 Likes

Em đang đu ceo 92.ko còn tiền tbg.chưa bán 1 cổ nào.chúc mừng những ng đến sau.đúng là giàu có số roi.buồn k có tiền múc thêm

1 Likes

Cảm ơn thầy

Môn tù mù thần chưởng của thầy là đẳng cấp nhất trong tất cả các phương pháp

những người ae đu DIG 12x, CEO 9x cứ vững tin. Đại ka đang đưa du thuyền ra đón anh em về rồi.

10 Likes

Thày cho em hỏi, ngày thường thói quen là diệt CL, mấy hôm nay chúng nó lặn hết , rảnh rỗi quá có làm thày “ buồn” không :))

3 Likes

Chỉ việc ôm cổ theo A7 và nằm im đợi thành quả (đơn giản BUT nó lại rất khó với nhiều người ! )

Ôi giời ơi cám ơn A7 đã thông tin kế hoạch năm 2022 mà mới đầu năm đã hoàn thành . Quả này DIG phi mút chỉ!

Trước mua bank thép âm 15% cắt lỗ vội, sang cổ A7 âm 40-50% mà bình chân như vại.

2 Likes

Bọn soc nó cháy TK hết rồi anh ơi

1 Likes

Xin thông báo với các ae là, 1 số thằng hô bank bank bank nó quay xe rồi đấy nhé. Với luận điệu: “TT luôn đúng, phải mềm dẻo tùy cơ ứng biến, cãi TT là chết…”

3 Likes

Dowjone giờ bị đội Việt Nam vào lái rồi.

1 Likes

ko có họ thì ai đẩy dig vượt đỉnh đây. Hãy chào đón họ nhé.

Tôi bán xe múc phiên 17/01 nay về đc bờ rồi, các bác cố gồng đừng để bọn broker nó dụ cắt lỗ.

4 Likes