Những tin cực sốc ! ae nhào dô là giàu

Nay k thấy bọn chim lợn lên nữa hơi buồn :sob:

tuân thủ nguyên tắc, vi phạm là cắt lỗ =))

Chym lợn đang thoát bank, đang xoay tiền ủn DIG lên mây.

Càng ôm càng giàu, qua được rung lắc mới có thêm động lực ôm dài, cảm ơn những chia sẻ tâm huyết của thầy A7

Bank hôm nay quay xe. Chân lý luôn đúng

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

Cám ơn thầy nhiều ạ

110 Likes

cảm ơn thầy luôn bên cạnh mọi người,mong 1 ngày được học thầy

quá hot rồi thầy ạ, múc húc xúc nhanh DIG nhanh thôi

quá hot rồi thầy ạ, múc húc xúc nhanh DIG thôi

Đầu tiên phải khẳng định năm 2022 nhóm DN BĐS KCN sẽ là nhà vua vì đúng ý Đảng lòng dân cũng như nhu cầu dòng vốn FDI có thể lên đến 50 tỷ đô trong năm 2022…Từ TBT đến TT đều đề nghị các tỉnh tập trung đầu tư hạ tầng đưa VN thành công xưởng của cả TG…
Vậy trong nhóm các DN BĐS KCN sẽ phân hoá ra sao sau khi đánh giá KQKD năm 2021…
Bức tranh tổng thể bên dưới đã thấy rõ những DN có sự tăng trưởng vượt bậc trong năm 2021 và thậm chí là 2022-2023 với DT dự kiến cực lớn vượt xa VĐL…
hình ảnh

Khuyến nghị: SZC, IDC (mục tiêu: 120-150k trong năm 2022). Có thể lưu ý KBC vì kế hoạch LN lớn trong năm 2022…

auto giàu

Khó cưỡi thì để Ngọc cưỡi, bác chịu khó làm Xích Thố đi🤣

1 Likes

Cùng quan điểm, bố trí offline e nhỉ.

Em chỉ mong thầy thật nhiều sức khỏe còn lại là chấp tất Kk

1 Likes

Cảm ơn tin tức của Thầy. Kính chúc Thầy sức khoẻ!

1 Likes

A em thấy tôi nói có sai đâu trong tết tôi bảo chấp nhận ăn tết ở đảo mà kiểu gì ra tết thầy và chủ tịch cho du thuyền ra đón nhưng tin ra hơi sớm vì vẫn đang gom Kk

Giờ thì lại ko thích vào bờ nữa cứ lênh đênh ngoài biển có khi lại gom được nhiều cá Kk

1 Likes

Cảm ơn thầy a7. Từ khi đọc đc sách và nghe chia sẻ từ thầy e đã có cái nhìn khác về đầu tư. Sau này hữu duyên xin đc gặp và cảm ơn thầy ngoài đời