NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

chiều này té thôi…bảo toàn tính mạng… về máng lợn rồi…

NLG về 49-50 mà ae ko múc thì còn múc cái gì

Chú bé đần ơi!! Chú bé còn thở ko? Về 46 rồi đó, còn tiền để múc ko? hay cắt lỗ rồi đấy!! ahihi, chê KDH của kao hả mài!!!

1 Likes

Sắp toi rồi Cụ em… đang thở mà thở ra… Bố khỉ rồng đất đây chứ đâu… nó phang sàn luôn… tôi đu 58 mới đau chứ… đang mượn sổ đỏ cắm mua BQ giá đây…

1 Likes

đùa chứ NLG cơ bản tốt, cứ mua nắm giữ lúc này đến cuối năm chắc ăn to, mình chỉ khịa khưa kia thôi, chứ NLG quá tốt để mua và nắm giữ, chúc bro mau về bờ!

1 Likes

NLG giá này các bác ko mua thì lại định đợi xanh lè rồi đua lệnh chắc

NAM LONG giờ chính thức sẽ là con rồng phương nam anh em nhé! Tiểu đệ đã múc sàn NLG, hi vọng con đáy này là con đáy cuối cùng!

thank bác kius em mau về bờ 58…

âm 25% tài khoản mất mẹ 2 con SH Mode nhẩy đi đâu nữa??? xóa appp rồi…

Nlg báo chi phi bán hàng tăng vọt trong khi đòi esop cho lãnh đạo. Linh tinh quá

1 Likes

Mai bác nào đi họp ĐHCĐ đặt cao hỏi về chi phí bán hàng tăng cao và esop thử?

CP Bán hàng tăng là do dịch thôi bác. Còn Esop thì mới đồn chứ chưa có chủ trương phát hành đâu. Cơ bản NLG vẫn ngon.

image
image

Bác ơi,CTY bây giờ nó dồn tin xấu vào 1 quý,bị vndiamon loại khỏi danh mục,thì lãnh đạo dồn cái gì xấu vào quý này,kiểu như để quý 2 bctc đẹp hơn,mà khoản chiết khấu lợi nhuận này có thể tính toán đc mà,cài này tùy thuộc vào công tỷ nữa,bởi vậy cái bctc chỉ là 1 phần nhỏ thôi,bác cầm cổ tốt thì phải mạnh tính thần lên chứ,bác mất con sh mode chứ e cũng 1 nữa con 7 chỗ rồi,mà cứ bình thường,kệ nó,xu hướng của thị trường mà,mới tụt vậy mà bác la quá là,bác thấy dig 110 về 60 chưa,1 cổ ai đu 110 về 60 là 40k,gần bằng 1 cổ nlg mà,tin tưởng yêu đời lên🤣

1 Likes

Múc

Nằm im thôi…

Trên đỉnh mát quá, ko biết bao lâu mới về đc bờ :3

1 Likes

thủng luôn MA 300 PHIÊN xác định về 40 mới dừng tôi đu 58 bay 25 % rồi.

Haizzz xác định có chạy cũng cuối năm bác nhé. Giờ này ko sóng sánh gì đâu

1 Likes

Khả năng cao là cuối năm mới có sóng sánh rồi, cả 6 dự án cùng lúc mà