NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Tập tọe đầu tư, vậy vào thêm vài trăm cp :joy:

Hai hôm nay NLG có vẻ bị bán nhiều bác chủ thớt nhỉ? Bác nhận định điều này thế nào!

Nước ngoài nên mạnh chứ tay to nội họ vào cướp hàng đó bác. NN bán xong thì phi tít mù kkk

1 Likes

nn nay đánh lướt t+ lắm, cứ giữ chặt hàng của các xiga thôi :smiley:

nước ngoài bán ròng từ năm ngoái thế thị trường việt nam sập à, không.
vni tăng hết đỉnh này đến đỉnh khác

Tồn kho quý 3 lên tới 17 nghìn tỉ, đang mở bán, quý 4 book lợi nhuận… Chuẩn bị phiìiiiiiìiiii

NN bán suốt.
Bác có biêt Nn cón táng bao nh triệu nữa ko bác :sweat_smile:

NN táng 23 triệu cp và Diamond ETF táng 10,8 triệu cp rồi mà NLG vẫn lên là tốt, chứng tỏ nhiều Cá Mập vào ăn hàng. NN bán càng nhiều càng tốt, hàng về tay Cá Mập thì sau này đánh lên càng khỏe bác nhé.

4 Likes

Khủng thật. Chả hiểu nn nó táng gì lắm thế
Tuần trc, tưởng quỹ cơ cấu xong hôm t6 rồi
Nay t2 táng còn mạnh hơn nữa :sweat_smile::sweat_smile:

Nhìn con DIG tây k táng là nó cứ vèo vèo 4 phiên toàn gần trần vs trần
Nhìn NLG cay cay

Rồi đâu cũng vào đấy thôi bác, giá trị doanh nghiệp là tiếng nói đanh thép nhất cho kỳ vọng lâu dài của doanh nghiệp. Mình không đánh giá cao việc mấy quỹ tây nắm mã bất động sản, nên tán cứ tán sau này thấy ngon cũng phải quay lại mua giá cao ủn lên như HDC hiện nay thôi.

1 Likes

nó tăng thế nhưng bền, xem vni chỉnh xem dig còn được mấy
tay to tiềm lực quá khủng nên nn táng bao nhiêu cũng không si nhê, vni chỉnh thì vẫn có tay cân

1 Likes

Oke bác.
Mốc 57 hỗ trợ của lái Nội
Đúng tay to đỡ kinh thật.
Nhỏ lẻ nào chống nổi vs Nn táng cả tháng ròng rả ko nghỉ

NLG còn mốc 60 cần vượt chắc

2 Likes

Khả năng NN đã bán xong (hoặc ko còn nhiều), NLG chuẩn bị vào đoạn tăng tốc mạnh

1 Likes

vượt 60 là bầu trời, quý 4 tầm 4k tỷ , trồng cây giờ hái quả a e ko vào giờ bao giờ vào

Khoai tây bắn NLG hết đạn rồi, còn vài quả đạn xịt thôi kkk. NLG mới đang ở đoạn khởi động như HDC lúc A9 bán vùng 30 - 35 và DIG Thiên Tân bán vùng 30. Chuẩn bị đến giai đoạn tăng tốc. AE mặc ấm vào ko là cảm lạnh đấy kkk

7 Likes

kaka kiệt cung chấp tây lông 5 triệu cổ nữa tay to gọn 1 mối chấp hết

1 Likes

Untitled-1

2 Likes

Điều quan trọng nhất là NLG đang có quỹ đất 700 ha, phần lớn là đất sạch, bung hàng ra bán đúng thời điểm bơm tiền. Tin nội bộ rò rỉ là NLG đang xây 1 cái kho rất lớn để chứa tiền trong năm tới kkk

5 Likes