NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

NLG lại quá trũng so với các cổ khác, thời của nlg bắt đầu từ đây

Tây ngu quá bác Bắc

1 Likes

Quỹ NN họ cơ cấu danh mục thôi bác. Cũng như Lucerne bán HDC vùng giá 1x năm 2020 đó. Vậy nên AE đã cầm cổ phiếu tốt thì đừng quan tâm tây tàu, nội bộ bán làm gì, bán xong thay máu cổ đông thì sẽ phi mạnh.

2 Likes

Chất như nước cất bác nhỉ
Phiên sáng thôi mà vol 5.5tr rồi
Lái cân hết vùng 57 58 59 :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Phiên hnay hàng tây và T+ chốt lãi bị nhốt hết. Những phiên tới vol sẽ cạn bác nhé

3 Likes

Hàng về 1 mối. Lái kéo lên đến nào thì ko biết dc
Phía trc là bầu trời. Ko cản gì hết
Như hdc dpg . Kéo đi mãi thôi

1 Likes

Dự án IZUMI City nằm giữa 2 dự án Aqua city của NVL và dự án KĐT Long Hưng của Donacop, nằm trong khu kinh tế Long Hưng, cạnh sân golf Long Thành thừa hưởng rất nhiều tiện ích và hạ tầng xung quanh. Dự án của Aqua City và Long Hưng đã xây dựng cơ bản Hạ tầng và mở bán với giá 60 - 85 tr/m2. Tháng 11 này NLG sẽ mở bán 275 lô, giá bán 50 - 60 tr/m2 chắc cháy hàng.

3 Likes

Em mua được có 10k thôi, thằng cá voi múc đấy

1 Likes

Kiểu này chắc NLG tiết cung giống DIG quá

hưởng lợi đủ hướng ,
NLG quá tốt

1 Likes

Đừng so NLG vs con lởm DIG bạn nhé. Không cùng đẳng cấp đâu

2 Likes

Bạn nói thế ko sợ A7 à?:rofl:

Xem con nào chạm 100 trước bạn nhé. Nay Dig Trần cứng sớm 1 số người k mua dc mới sang ủn Nlg thôi

em mới lên NLG giá trần hôm nay, ko rõ có còn miếng cháo mà húp không ạ :(( đang lo quá

AE đầu tư vào cổ phiếu nào thì quan tâm đến mã của mình thôi, ko cần để ý đến cổ phiếu của người khác làm gì. Mỗi người có 1 cách lựa chọn cổ phiếu.

11 Likes

Ngắn hạn không nói được điều gì nhé bạn. Mình không chơi với phường đầu cơ hàng lởm ngang với FLC, đừng nói kỳ vọng tương lai 2022 hay 2025 lo mà ra sổ hồng Chí Linh trước đi rồi hãy kỳ vọng bánh vẽ.

A7 mình tôn trọng về triết lý nhưng đầu tư cần có cái đầu tỉnh táo để tự hình thành phong cách đầu tư của mình. Đừng nói 8000ha, dù có 80.000ha cổ đông DIG cũng tự thổi giá làm giàu cho đám lãnh đạo đó thôi chứ chả được gì hết với loại đó mình nói thẳng từ đầu là không rớ.

2 Likes

Dài hạn bạn tính bao nhiêu năm? Để cược với tôi

Thôi mình không cược, bạn đầu tư tiền của bạn mà. Mình xin thua nhé, đợi 2024 bạn sẽ thấy điều bất ngờ, bạn cứ thắng thoải mái mình không cấm.

Bạn ơi ! pic NLG , đừng gây war này nọ được không , ( giả sử bạn chê dig lởm thì qua pic dig mà phản biện đoàng hoàng_)

1 Likes