NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

A Bắc đệ của A7 cũng chưa dám phán Dig như vậy đâu. Bạn trình gì mà đòi phán. Trình chọn cổ đất thì A7 số 2 k có ai số 1

Ở đây pic NLG đừng đem DIG qua so sánh mới đúng bạn nhé mình cũng chỉ nói sự thật thôi ai nghe không lọt lỗ tai thì về pic DIG mà hô.

Sao bạn biết trò luôn xấu hơn thầy, bạn chung được bao nhiêu group za.lo mà bạn phán hay như hát vậy. Xin lỗi bạn trình mỗi người mỗi khác và mỗi người đều có một cách nhận định khách quan khác nhau để đánh giá về độ rủi ro, bạn thích DIG thì cứ về pic DIG mà bàn đừng lôi trình này nọ vào. Người cầm HDC từ 2019 đến giờ không cần bạn dạy nhé.

tks anh Xiga, NLG chất quá <3

Bạn so sánh Dig với Flc tôi thấy buồn cười. K ngờ cổ đông Nlg lại có những người thiển cận như vậy. Haha.

Lâu lắm mới thấy màu tím bạn nhỉ :yum:

2 Likes

Oke tôi đồng ý thiển cận thậm chí nói thẳng ra là ngu cũng được, đây là pic NLG không phải chỗ bạn hót về DIG, bạn hãy chứng minh mình là người đàng hoàng bằng cách chấm dứt chủ đề DIG tại đây nhé. Thế thôi.

3 Likes

Nlg các bác tím tôi có mất gì đâu mà ghen tỵ. Nhưng tại bác so sánh Dig với Flc tôi mới thấy bác kém. Mai Dig tím sớm đấy, bác có muốn Nlg tím cùng thì tôi bảo 1 số a e Diger sang ủn cùng cho.

Tiền của bạn cứ làm chuyện bạn thích nhé mình không cấm được người cố chấp đâu.

1 Likes

Hàng a ngắm vẫn “uy tín”:ok_hand:

NLG con Rồng Vàng Phương Nam

sợ gì, sao lại sợ hả . Nhìn gương NHA, SGR năm ngoái đi là biết nhé
cứ đến mùa lại phân tích các kiểu, đếm cua trong lỗ. Đến khi tay to xả sẽ biết nhé
xem dig nó có giữ được mốc này đến cuối năm k. Kể cả con L14 nhé, vì nó mới chỉ là bánh vẽ để đếm thôi

2 Likes

Ông PYn đã xả hết hôm qua roài

Bác xiga có duy trì nhóm ■■■■ hay tele gì không, cho em tham gia với ạ. Tks bác

1 Likes

Nhìn giá NHA bây giờ như nào? Ai ôm đỉnh năm ngoái bjo cũng lãi đậm rồi. Còn có thể ăn bằng lần dc. Cổ tốt lỡ có đu đỉnh vẫn có thiên thời nó sửa sai cho. Còn ôm Flc Tgg đu đỉnh xác định mùa quýt.

Quan điểm đu đỉnh thiên thời sửa sai cũng đúng. Tuy nhiên nếu bác là nhà đầu tư nhỏ lẻ, vốn ít cỡ vài tỷ thì việc ôm 1 cổ phiếu lỗ 5-6 tháng trong khi các cổ phiếu tốt khác tăng 20 -30 % là mất nhiều chi phí cơ hội. Tiếp nhận quan điểm của người khác để hiểu nhưng tầm của họ là ở mức tay to, vài trăm vài ngàn tỉ thì họ chấp nhận ôm chờ sửa sai được. Cổ đông nhỏ lẻ mà làm theo thì cũng có thể có ăn nhưng mất nhiều cơ hội khác.

Thị trường cổ ngon thì ít cổ lởm thì nhiều. Lỡ có đu đỉnh ngắn hạn cổ ngon thì còn có cơ hội sửa. Cắt lỗ xong đi ra dò mìn có khi còn cháy sạch tài khoản. Chứng khoán thì làm giàu từ từ thôi chậm tý cũng dc nhưng bền.

Bác nói thì cũng hay, lý thuyết cũng tốt đấy. Nhưng bác tìm hiểu kĩ chưa mà bảo thị trường cổ ngon ít cổ lởm nhiều, cổ ngon hay lởm nó phụ thuộc vào cái tầm của mình. Mình giỏi thì thị trường nào cũng tìm được cổ ngon hết. Dịch từ năm ngoái đến giờ bác đầu tư vào NLG, HDC, DGW, DHC, DPM, DCM, STK, MSH, DGC, VHC… đều có khả năng x lần rồi. Các doanh nghiệp này lãnh đạo ok, ngành nghề ok, thực tế chứ không có bánh vẽ.

1 Likes

So với gần 2000 cổ trên sàn thì ăn thua gì.

Đời đầu tư vài chục năm cũng chỉ cần chừng đó mã là đủ rồi bác ạ.