NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Room riêng NLG đang full thành viên rồi. Bác ad za.lo mình 0989055836 vào nhóm chung nhé.

1 Likes

Thế vẫn nhiều mã. Tôi có ông anh đời đầu tư có đúng 2 mã lên trăm tỷ.

2 Likes

Dự án IZUMI kết nối giao thông thuận tiện với cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu, cao tốc Long Thành - Dầu Giây

4 Likes

Đồng ý 2 tay với quan điểm của bác, đó là lí do hiện tại mình cầm 3 mã HDC, THG, NLG từ 2019 đến nay, trong đó 90% là HDC.

2 Likes

Dig tím sớm quá bác. Có cần tôi bảo a e Diger sang ủn Nlg cùng k bác?

1 Likes

Tiền bạn cứ làm gì bạn thích, mình không quan tâm hàng không đầu tư.

Sóng cổ phiếu BĐS sẽ rất điên, AE chốt lãi sẽ phải đua giá cao hơn.

8 Likes

những lúc như này thấy khác biệt cổ chất với cổ bơm thổi ra sao :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Giá đỏ thì AE ko mua, tím thì lại đua

2 Likes

Bà con thắt dây an toàn, giữ thẳng lưng ghế. Mắc ị cũng ko được rời ghế cho thằng khác lại ngồi. cố thủ luôn. 1 Vé đổi đời, giàu sang phú quý mất là ko còn lần 2 nắm lại được!

2 Likes

mua theme naof

Vãi đạn mắc ị. Kết bác rồi đó kkkkk :laughing: :laughing:

1 Likes

Lái quánh gắt thật
Cả VNI luôn bác nhỉ
Phải vậy anh em mới xuống tàu dc mà nhổ neo tiếp dc :sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Mình không quan tâm lắm, giá trị doanh nghiệp là tiếng nói vĩnh cửu mình ko đầu tư hàng vẽ bùa bơm thổi là vậy.

1 Likes

AE cứ bình tĩnh, rũ bớt T+ để đi xa hơn. Trend tăng dài hạn nên ko có gì phải lo lắng.

6 Likes

Các công ty chứng khoán doanh mục tự doanh nắm bank rất nhiều họ khuyến nghị mua bank chẳng qua là để thế mạng swap hàng, sắp tới kiểu gì các công ty chứng khoán chốt lãi bank thì một mớ nhà đầu tư bị kẹp bank thôi, khi đó hiểu ra thì đã quá muộn màng. Bank tăng 5 lần nhưng cuối cùng đâu cũng vào đây. Ăn 5-10% mà đau hết cả đầu, sóng bank tạm lặng ít nhất cho đến nửa cuối năm sau.

Hôm nay có sự chơi dơ của đội tạo lập. Nếu như đạp sàn 1 dòng BĐS có thể là dễ hiểu, nhưng đạp sàn hàng loạt các ngành hưởng lợi từ việc bơm tiền và đầu tư công khả năng rất cao để thay máu cổ đông trên những xác chết

8 Likes
4 Likes

Đang mở Bán dự án rồi, tiền sắp vô túi mà các cụ chất sàn phí quá

1 Likes

đúng rồi bác , NLG quá tốt cho chặn đường sắp tới

1 Likes

Đợi sàn thêm nữa rồi múc trung bình giá cầm dài là ý tưởng tốt không bác xì gà