NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Chẳng cần phải sàn, mai xuống dưới 57 cầu vào cướp hàng luôn bác nhé. Cổ phiếu tốt, chiết khấu đủ hấp dẫn là cầu vào mạnh. 3 tuần vừa rồi nước ngoài bán 25 triệu cổ phiếu, Diamond ETF bán 11 triệu cổ phiếu mà NLG vẫn tăng mạnh. Hnay do hiệu ứng chốt lãi chung của nhóm BĐS nên bị giảm sàn thôi, phiên mai rung lắc tí rồi ổn.

9 Likes

Thế không phải là thỏa thuận với nhau oánh tăng giá lên cho bọn quỹ thoát hàng à cụ :grin::grin:

Cú sụt giảm hôm qua làm cho room buồn hẳn, những ai đang cầm mã NLG hãy cứ yên tâm nắm giữ theo bác chủ, đây là 1 mã quá tốt cho giai đoạn hiện nay. Hãy sôi động lên hỡi các cổ đông NLG

1 Likes

Đầu tư thì thấy giá giảm càng phải mừng vì mua giá rẻ, đến lúc đến đích sẽ có tỷ suất cao hơn những ông cắm đầu đi đua

1 Likes

tây bán 25tr, nhỏ lẻ may ra mua đc 2-3tr cổ, số còn lại ko biết là ai mua nhỉ?

1 Likes

Chủ yếu là cá mập ăn hàng chuẩn bị cho trận đánh lớn của sóng lớn cổ phiếu bđs đó bác

3 Likes

cá mập mua 20tr cổ trong mấy ngày qua thì cứng lắm

NLG thể hiện sức mạnh trong những phiên thử tải ntn. Quả ổn mr. Bắc ạ.

1 Likes

NLG chắc như cua gạch. Nhịp này dòng BĐS sẽ phân hóa thì NLG sẽ thể hiện sức mạnh và Leader

2 Likes

Quan sát giao dịch của NLG, có thể thấy quanh 60 lệnh mua vào phần lớn là của tay to

2 Likes

Nhìn NLG giống với HDC trước đây, e này dễ về clb 100 đây.\

2 Likes

Hàng xịn.

1 Likes

Chẳng có giá 57 rồi bác xì gà ah

1 Likes

NLG giá dưới 70 thì vẫn múc thoải mái thôi bác

Nam long đẹp nõn là từ trong ra ngoà :joy: :joy: :joy: :rofl: :muscle: :muscle:i

2 Likes

Rồng phương nam mạnh mẽ quá, lặn được có “tí” lại “vút” trời xanh

Sản phẩm của NLG đẳng cấp không thua kém gì NVL

2 Likes

không lên 1xx như nvl thì hơi phí

1 Likes

Nó là con xanh đầu tiên của dòng BDS hôm nay