NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Tốt xấu thế nào thì nhìn qua con số so sánh này sẽ rõ. NLG làm thật ăn thật, minh bạch nên đối tác nước ngoài họ bơm vốn cho làm dự án chứ không phải là dự án bánh vẽ nhé. Về thương hiệu BĐS thì NLG chỉ thua VHM, ngang hàng với NVL và KDH.

AE đã đầu tư thì phải tìm hiểu, nghiên cứu cho kỹ chứ đừng nghe người này nói, báo kia viết,… có ngày MM vặt cho không còn cọng lông nào đâu.

14 Likes

Đã ngu, người ta lịch sự nói chuyện đàng hoàng lại còn tỏ ra mất dạy. Tính toán như óc vật, chấp thằng bố ông nội IJC cũng không đú nổi đâu con chim ngu ngục à, đất quăng một chỗ cũng chỉ là cục đất phải quay vòng để tài sản tạo ra tài sản đừng áp đặt suy nghĩ đầu cơ vào đây để ngáo nhé. Nhắm năm nay IJC kinh doanh bằng phân nửa người ta ko con súc sinh cặn bã xã hội.

AE chưa hiểu đặc thù của cổ phiếu BĐS và muốn biết tại sao NLG ngon thì xem video phân tích của bác Quang Dũng nhé.

13 Likes

Bảng đếm cua này của NLG có phản ánh đúng chưa các bác nhỉ

1 Likes

Thái Phạm vừa ra video kêu là đống rác này @@ DÒNG TIỀN THAM LAM, FOMO ĐIÊN CUỒNG SẼ KÉO THỊ TRƯỜNG LÊN TIẾP HAY CUỐN TRÔI THỊ TRƯỜNG? - YouTube

Thôi lôi cao tằng tổ khảo nhau ra chửi mà làm gì. Suy cho cùng cũng chỉ là nhận định mang tính chất cá nhân. Thằng cầm cái nó đang cười khùng khục kia kìa :))

Mình nghĩ ai muốn đầu tư ck hiệu quả đừng nên biết đến bác Thái Phạm này

2 Likes

E cũng đang cười vì có những thg vào chê cổ để mình có giá hời :grin:

Em nghĩ ngược lại, xem mà biết cách tránh chứ :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Mình chúa ghét phường tiểu nhân như này đó bác. Đầu tư ck kiểu này khó mà đi lâu dài, chỉ mang tính chộp giật.

@Vice Ối a ko ôm NLG cũng ko chim để mua. Giữa hai con DIG và NLG a chỉ chọn 1 thôi. Ko ôm cả hai đừng chửi anh :))

Nlg ngon mà các bác.có điều chưa phải là ngon nhất thôi.

Người ta đang so với IDJ bác cứ lôi IJC vào làm gì k biết

1 Likes

Ái dà xin lỗi bác và mọi người rất nhiều. Vậy thì @Shin ơi xem này ráng cuối năm được hơn 17 tỷ nữa để có eps 2k nhé thứ đầu trâu mặt ngựa.

FA thì ko giống nhưng chửi nhao thì sắp giống IJC rồi đấy…

Ối zồi, tiền nó đang chảy từ bank sang bđs kìa, vào mà xúc NLG giá trắng mắt mèo rồi đó con rai🤣

Nay Tây mua trở lại thì bà con lại bán, chịu

Tây nhanh tay vãi, múc cật lực…

Hố hố, Tây lông trading giờ quay lại xúc, NLG đéo xuống 4x bố ỉa mõm mày :laughing:

1 Likes

Anh all in rồi chú, không phải kích