NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Thôi bác ơi. Kệ cho con chim lợn đấy nó sủa 1 mk đi. Nói làm gì nhiều loãng pic

T cũng mong nó về 4x để múc đây :rofl:

Bác cãi nhau với bọn nó làm gì bác, ai thích thì mua NLG ,không thích thì cứ bán thôi . Tặng bác câu này
hqdefault

1 Likes

Cụ đu đỉnh vừa phải cắt hôm t6 à? :rofl:

Haha, bác Vice hay sang chim lợn tipic IDJ, bg bị chim lại NLg lại mất bình tĩnh thế.Thói đời :)))

IDJ chim lợn cái củ cẹc à, bên topic IDJ chê chứ đéo so sánh cổ nào cổ kia hiểu ko, còn nó ngu là nó lôi mã x2-3 lần ra so mã tăng % thì cả lò nhà nó khôn thì phải chửi cho nó khôn thêm hiểu ko ?
Còn vài thg bên IDJ hỏi thì đéo trl đc xong quay ra chửi ng khác thì chấp làm đéo gì ?

Nhìn con IDJ xem có cổ đông ngoại nó xả như NLG ko, ngoại nó mà xả như NLG thì mút chỉ đéo lên đc cái giá đấy, chưa kể đội APS nó đánh lên, ngoại nó mà xả như NLG chắc sàn cả lũ chứ đừng nói NLG, so sánh ngu nó vừa vừa thôi, IDJ ngoại nó đéo mua vì lãnh đạo bẩn chứ thế đéo nào nữa, chả có cái quỹ đéo nào nó mua IDJ vì có cái tên a L dính tới đó :grin:

2 Likes

Bác dạo này cục tính rồi :smiley:
Gặp mấy hạng này thì thôi im cho nó nhanh.
Tốn nước bọt chúng nó có thông được cái não đâu.
Haizz, Chửi thì thương - vương thì tội…

Thôi bác bớt cái mồm đi, của bác tất.

Ơ ông vào ông khịa đểu tôi thì tôi nói lại đấy làm sao ko nào :grin:

Ko kuaf gà thì cái gì đây🤣

Hỏi chút ko phải chú e có biết đọc bctc ko vậy, nếu chưa biết thì để a bảo bác Xiga dạy cho các đọc chứ đọc vẹt vài tờ báo đéo biết nay mai có còn nổi người ko hay lại chôn xác ngoài sông Hồng :laughing:

Như con NLG a cần đệt j đọc cho mất công, báo nó viết sẵn đó🤣

Bác thấy em dự đoán chuẩn không, nó sẽ tìm được NLG nợ tăng và doanh thu giảm. Kiến thức của nó chỉ đến thế này thôi mà

Thôi bác ơi, ở đây ai cũng hiểu trình độ nó rồi. Mai rớt đôi phần trăm nựa chắc nó liếm cho mòn lưỡi

1 Likes

Con zai giỏi đấy ! Biết đọc chữ rồi. lên báo mà đầu tư con nhé . Trên đó có mấy con PE, EPS đẹp lắm

Đầu tư cổ BĐS mà coi pe, eps hoặc coi chart thì các bác lm mất cơ hội làm bạn với a giàu sang phú quý. DIG là 1 ví dụ khi lên vùng 34 rơi về 27,x tôi còn nhớ có hàng loạt broker kêu phân phối, sập… cuối cùng tôi ăn chọn con sóng 125% tơi tận bây giờ chưa thèm chốt.

Ko có nút haha để thả, cay thật =)) shin cậu bé bút chì à

Các bác chửi người ta dữ quá, e thấy bác này dũng cảm mà.
Chơi BĐS xem biểu đồ thay dự án.
Chơi chứng xem báo thay bctc.
Rất chất!

Thật ra tôi thấy bác ấy khá thú vị. Tôi biết và đầu tư Nam Long cũng lâu lâu, nhưng tới giờ mới thấy NLG có kiểu phản biện theo biểu đồ và media như này. Vậy là NLG ít nhiều đã được nhiều người quan tâm đu bám, chắc sắp nổi rồi đấy.