NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

haz,để thời gian trả lời nhé,nhìn dài hạn tý ,NLG,IJC

Bảo thủ thì chết thôi,

Thực tế đang nói lên tất cả, đỉnh điểm của sóng là quả livestream thần thánh hô hào dòng bđs xong hôm sau bán ra như phá mả thì đủ hiểu rồi
mấy con lợn bảo thủ chết mất xác xuống âm tào địa phủ Diêm Vương hỏi vẫn ko hiểu tại sao mình chết🤣

@Healthyman nhường bác rọ mõm nó vào giúp nghen :grin:

LNST quý 4/20 là 626 tỷ nếu quý 4 năm nay ko đc cần đó thì ối dồi, em đi xa lắm🤣

Hô hào cho lắm nhưng nếu so với hiệu quả sd vốn với HDC chẳng hạn thì gọi HDC bằng cụ

Lại chửi nhau ing ỏi rồi :))

NLG dự án cả đống, thậm chí còn chưa tăng vốn nữa. Hàng như NLG mà đánh T+ là không đc r :joy: đừng nhìn chart để đánh cổ bđs nữa mà huhu, đó là tội ác đấy

Bạn phải nói thêm nựa là doanh thu giảm, nợ tăng . Thì mới đúng được những gì bạn đang biết về NLG. bạn chưa hiểu sâu về doanh nghiệp bđs thì có lẽ bạn nên bán cổ phiếu NLG ra. Đó là lựa chọn tốt nhất với kiến thức bạn đang có về NLG. Cổ NLG chưa chạy được cũng có 1 phần vì những thành phần như bạn đu bám quá nhiều đó

2 Likes

múc

LNST của quý 3 năm 2020 là 29 quý 4/2020 là hơn 600 mình tính trung bình đã thấy tình tỷ lệ quý 4/ quý 3 đã hơn 25 lần. Nếu tính theo phương pháp đường thẳng thì lnst quý 3/2021 là 297 tỏi vậy quý 4/2021 phải được hơn 5000 tỏi cộng cả năm ra thì lnst trên 5000 tỏi → eps gần 20k vậy mới chính xác bạn nhé. Tuy nhiên đừng suy nghĩ theo kiểu luỹ tiến, vẽ vời như vậy trong kinh doanh mà phải định giá từng phần sau đó khấu hao bớt lại thì mới ra kết quả chính xác nhất được.

2 Likes

Có lol ý, vẽ vời vừa thôi🤣 NLG chưa bao giờ đc đánh giá cao nhá🤣 khi vào sóng bđs thì con đéo nào chả tăng, nhưng NLG tăng còn thua hầu hết các cp khác trong ngành, mà điển hình phải gọi HDC DIG L14 IDJ… Bằng cụ🤣
Mấy hôm nữa về 40 thì pic ko còn 1 mống🤣

1 Likes

NLG nó ngon thật nhưng tây đang bán mạnh nên ngoi lên bị tây xả làm cầu ko dám vào. Dài hạn NLG nó vẫn cứ lên thôi nhưng phải đợi lâu đấy

1 Likes

Các cụ muốn nhanh thì sang nghiên cứu thêm SCR nó sẽ chạy thanh thoát hơn, lên 5x thì nó lại chững như NLG. Giờ SCR giá nó có 1x nhưng quỹ đất cũng khủng long lắm đó

t lại đang xem nó lên 1XX thì m bốc mã ở đâu

1 Likes

Có thành phần xấu vào phá nhà nè bác xigalahabana ơi!

Nói như bác thì IDJ xách dép PVL nhé. PVL từ 2-18: +800%. Đi so sánh hàng game làm giá với cp cơ bản mà dùng từ đầu tư ko biết ngượng. Dân đầu cơ hàng lái thì đi chỗ khác chơi vào đây làm gì.

Thì cứ cho là IDJ gọi PVL bằng bố đi thì NLG phải gọi IDJ bằng cụ, gọi PVL bằng cụ tổ🤣

Loanh quanh lại về cổ đất.

1 Likes

:))) còn cãi nhau , thì giá sắp tăng rồi hehe , em thấy mấy case đều giống nhau , em mua NLG vì nhà NLG xây đẹp , vị trí đẹp giá lại rẻ <3

Lại thêm 1 con cún thiếu hiểu biết bày đặt show tk :grin: đúng là mạt hạng của xã hội chỉ biết nhìn giá tăng đéo biết DN có gì, thôi biến đéo tranh cãi với mấy thg chim lợn não tôm :grin:

Thế cút đc chưa hay vẫn cố sủa :grin: