NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Thì tao bảo về 4x mà, tất nhiên còn dài rồi🤣

Nhìn hàng họ đang xìu mà buồn quá, các bác còn cãi nhau làm chi thêm mệt… Haizz

nn nay quay lại múc NLG kìa các bác =))

dự rơi về vùng giá mấy, về 50 thì t múc lại, NLG vẫn là con hàng ngon. Kiểu gì cũng có nhịp hồi, các bác k cân đua bán sàn thế đâu

Mời ông shin ra lập pic khác cãi nhau.

Bác cho e xin target của NLG với ạ. E vào lúc 66

Ngắn hạn bị ảnh hưởng thị trường chung và nhiều mã bđs tăng nóng nên NLG chỉnh thôi bác. Xác định cầm dài thì không có gì phải lo bác nhé.

5 Likes

E chỉ chơi tiền thịt nên ko ngại ạ. Chỉ cần target thơm là chiến ạ😁

Theo em quan sát thì NLG là mã BĐS sàn gần như đầu tiên hôm t6, khi TT có rút chân và nhiều mã BĐS rút chân thì nó vẫn nằm bẹp giá sàn.

Nay chắc hết giờ sale rồi, cảm ơn cụ nào bán 56 nhá =))

CÒN DIGER KHÔNG BÁC :grin:

Còn nhé :grin:

1 Likes
3 Likes

Nay cuối phiên ATC đánh phát chí mạng lắm ông nào rung tay bán sạch từ sáng :grin:

Nlg chỉnh song chưa các bác.

Phiên mai nếu tăng trần thì xác nhận chỉnh xong và vào trend mới nha bác.

1 Likes

Hết Izumi cháy hàng, hôm nay đến lượt MP9-MP10 Mizuki cháy hàng lun nên phải ngưng đăng ký quyền chọn mua kk! Lấy tiền mua tương lai, không lấy tiền mua quá khứ - Ngừ nông dân phải làm thao??? :grin:

5 Likes

Xong phim. Dự án bđs ra đến đâu cháy hàng đến đó. Vốn hóa cả cty thì chỉ mới bằng khoảng 170 ha dự án Izumi. Thế là cho không 400-500ha đất vàng vị trí đắc địa còn lại. Cua NLG là thật và thấy ngay trước mắt. Trước sau gì giá cp cũng phải phá đỉnh.

1 Likes

cầm nhiều tiền mặt quá cũng k hay

Đề nghị khi NLG vượt đỉnh thì ông Shin vào Pic này xin lỗi các cổ đông NLG nhé. Toàn hù dọa cổ đông chân chính.

1 Likes