NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Tùy a chớ, chứ e nhét hòm cất tủ rồi :grin:

Theo lẽ thường cổ phiếu sau chốt sẽ rơi một đoạn sau ngày chốt 2 đến 3 hôm. Hehe
Chắc NLG ko ngoại lệ cụ xigalahabana nhỉ :))

1 Likes

Hé hé có những cổ chia xong nó phi như điên mà a :grin:

1 Likes

NLG nó thích kéo lúc nào chả đc. Vol cô lại rồi. Nhìn DIG hôm nay xem, lái bớt quay tay thì chỉ cần vài triệu là Ce.

Chờ mấy nữa dòng tiền từ bank chạy qua nó ủn giúp, chứ e nhìn bank nhìn chứng e thấy dễ oằn tà là vằn lắm :grin:

A ko mua đuổi bao h. Chỉ lên sau vài phiên giảm mạnh hoặc tích lũy vol tăng dần lên. Bank giờ đi mua đuổi khéo ăn bô :))

Cái hôm 19 nhìn trong phiên bank nó có tiền ủn là e thấy mùi nó ko thơm tho gì rồi, bank mà ủn cả dòng về đỉnh cũ chắc VNI 1600-1700 cmnr =))

Mịa lại mò đúng đái DiG. Lần trước chỉnh về 51.x bật cũng mò đúng váy =))

DIG e thi thoảng mới trading tí thôi, chứ tầm này bán ra dễ chớ lắm :grin:

Chú nên cảm ơn người ta thay vì chửi. Nó rung cho nhỏ lẻ ói hết mới bật đc nhanh. Ko còn loanh quanh ốm người. A ôm con nào chỉ thích nhiều chym lợn vào hót. Đám hô úp loạn lên là té.

Khả năng thg cu chim lợn mồm sủa nhưng lưng lại quay ra liếm mạnh :grin:

1 Likes

N chạy mất dép rồi bác ạ. Chắc đang bận bán Bank húp NLG đây :grin:

Cũng bình thường mà. Việc đó ko nên quy về phạm trù đạo đức trên sòng bạc này :))
NLG đang tăng bị động, kiểu lên theo DIG rồi lại đuối. Cơ bản đang yếu hơn hẳn DIG :))

Yếu hơn tí thôi chứ còn chờ dòng tiền nó vào nó khiêng thôi a :grin:

Mỗi ngày gọi tên nó lên. Banh mồm nó ra bác ạ :rofl:

Bđs nay thấy con nào cũng tịt vol các bác nhỉ

Tay to gom mạnh hàng trước chia cổ tức nên sau chia NLG đặc lại rồi. Vol bé thế này thì khả năng hnay trần.

6 Likes

Hi vọng vậy chứ vol bé quá thể. Nhưng khối lượng cp nhiều khó nói trước được tay to gom được bao nhiêu

Nlg mua cho 2022 cứ bình tĩnh anh em còn tích sản :smiley:

5 Likes