NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Thôi anh em ta k để nó bait được. Thằng này có khi đang muốn sàn để mua. Bait thì bait mẹ mày ng khác đi :))

1 Likes

nói có chứng cớ tý đi, chim lợn cũng phải có tý trình chứ. tự suy diễn rồi vào mà phá, giá tăng m bảo phân phối giá giảm bảo úp bô. Như mày chả ăn được đồng lẻ nào hết

3 Likes

thôi kệ họ đi bác, không ai để ý chửi nhau với họ thì sau họ cũng chán chả chim lợn nữa, ở đâu cũng có kiểu này mà

1 Likes
4 Likes

Một ông nhợn chống lại cả làng bìm bịp. Có cụ xigalahabana ngồi tủm tỉm cười xem thiên hạ sờ bói xem voi.

1 Likes

trước thanh khoản 10tr/ngày, giờ chỉ 3-4tr, hàng vào tay to hết rồi còn đâu mà mấy cụ cứ la lên thế!

Mặc ai nói gì nói, bác xì gà lẳng lặng đưa tin doanh nghiệp và tủm tỉm cười

1 Likes

https://360.namlongvn.com/

Thôi nhìn bảng điện nhiều quá bị loạn thần đấy bạn. Vào xem dự án rồi lựa 1 căn/ miếng đất đi. Bán có 200 căn mà 3000 booking, trả cọc cũng vất vả :frowning:

1 Likes

xuất file excel ra giờ cũng refund nhanh lắm bác =))

có mua đc mảnh đất nào cách đây ít nhất 2 năm trước k b

Chắc chắn là ko nên ko thấy giá x2 3 lần chỉ sau 2 năm. Bơm tiền thì còn tăng nhanh nữa. Cầu đường nhiều giao thông thuận tiện :smiley:

Nam Long, điểm 10 chất lượng. Dự án nào cũng cháy hàng.

1 Likes

Dự án của NLG đẹp và đẳng cấp không thua kém gì dự án của NVL và VHM.

9 Likes

Khách hàng phải xếp hàng chờ booking IZUMI đợt 2

2 Likes

Sàn chủ nhà Nam Long được phân bổ 60 suất mà có đến 500 khách booking.

8 Likes

Cho đấu giá thì tốt nhỉ :smiley:

1 Likes

Nhớ quay clip lại nhé @Shin, con cún ngu ngok.

@Xigalahabana có dấu hiệu đặc lại rồi, tay to nhốt hàng cho Tây xả nốt :grin:

3 Likes

NLG múc được chưa hay đợi phiên mai chú? DXG đang vào phom rồi đó. A chốt non roài. Bán 27.25 nó xuống 24.x mà ko cover lại. Híc