NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

có chửi đâu bác, em đang bị chửi bác ạ. Hài kịch thật sự. Thôi để mọi người tự đánh giá vậy

t phải thả tim cho m đó

Đang ngồi chỗ đông người tự dưng cười sằng sặc, mình thần kinh thật rồi sao =))

1 Likes

công nhận bác

Trước giờ e chưa bao giờ ăn thịt chóa mà toàn bị nó đợp, sợ lắm :grin:

Vậy sao chú ko ra gặp thẳng mặt ông ấy mà lý luận lên đây chém làm gì?? Té ra mèo khen mèo dài đuôi à.

Chắc tôi cần nó tung hô tôi quá mà nó làm như báu lắm, trc giờ méo cần bất cứ ai tung hô bởi tiền quan trọng hơn cái danh hão =))
@Red_No a có cần tung hô ko để e tung hô cho =))

Thôi thi thoảng a vào nhợn NLG mày tha ko chửi a là a cảm ơn lắm rồi, tung gì a nhỏ lẻ độc hành cần mẹ gì ai tung hô :))

Ngộ thật, ai cũng mở mồm ra là đầu tư dài hạn mà vài phiên xanh đỏ đã xoắn tít lên. Đúng là cam kết bằng mồm, cái lưỡi không xương nhiều đường lươn lẹo bác nhỉ.

Ờ diễn đàn này nó ảo, tay nó gõ từng chữ để mang đi hỏi mồm vẫn kêu ảo, mua cũng phải hỏi xong vào như muốn dạy đời mình, kể cũng lạ :grin:

2 Likes

bác @Vice ơi bác xem APS tụt thế kia e có bà chị mua giá thấp nên hold hay bán ạ

Cái này thì phải bên topic họ nhà Apec mà hỏi chứ :))

1 Likes

bên ấy tất nhiê là hold r cần gì phải hỏi bác ơi =)) bác cho e cái khách quan @Vice

không hold thì bán đi bác :d

Thực sự là mình chả dám khuyên mua khuyên bán đâu nghe nó mang tiếng, chứ nhóm ngành CK mình vẫn giữ 1 mã vì nó ăn theo thanh khoản thị trường, chưa kể sắp tới các cty đều tăng vốn lên hết thì khả năng nó sớm trở lại thôi :grin:

3 Likes

Từ đầu tháng 10 đến nay, NN bán ròng 45 triệu cp NLG, tương đương 11% cổ phiếu lưu hành. Tay to nào đã gom nhiều vậy?

5 Likes

Chỉ có siêu cá mập mới đủ lực cân 45 triệu cp của NN. Ngoài ra ETF Diamond còn bán 11 triệu cổ phiếu nữa. Bác Thuấn TBS mà tăng tỷ lệ sở hữu lên trên 20%, đồng lòng cùng bác Quang CT thì NLG sẽ rất khủng.

3 Likes

giờ vào lại được không bác, trước e vừa bán đợt trước chia cổ tức…

Tiềm lực của TBS là tiền và quỹ đất lớn. Trong khi NLG có lợi thế về năng lực triển khai các khu đô thị lớn, thương hiệu mạnh, tình hình tài chính minh bạch. Sự kết hợp của NLG và TBS tạo thành mảnh ghép hoàn hảo.

5 Likes

Mua đi bác mình vừa đu đỉnh thêm 100 giá 60 đấy

2 Likes