NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Em còn cầm nguyên từ 5x cụ ah, mà chưa x2, x3 chưa xuống tàu. Tắt app tập trung đi chăn vịt.

Giờ giảm cũng chả thấy buồn, mà tăng cũng chả thấy vui

1 Likes

NLG là cổ phiếu , mua là để giữ , để theo doanh nghiệp chia lợi nhuận !!! nhìn Nam Long làm dự án mà bài bản lắm ! đầu tư Nam Long mà còn lỗ nữa mình bỏ hẳn CK luôn

1 Likes

Nay mở vị thê mua lại NLG. điểm mua cho là đẹp. Sóng bds lại bắt đầu. Lên nào😄, chúc các bác lồi mồm😀

1 Likes

Nay break cả giá cả KL liệu đã vào sóng chưa bác

BCM chuyển nhượng 18,9 ha dự án tại TP mới Bình Dương cho Capital Land, tính ra giá bán là 30 tr/m2 trên tổng diện tích đất. Trong khi dự án IZUMI của NLG sát cạnh Sông Đồng Nai, gần TPHCM mà giá vốn có 4 triệu/m2. Cụ nào kêu giá vốn của NLG cao thì đến chịu luôn.

7 Likes

Bác có target NLG không Bác

NLG triển vọng dài hạn tốt thì cứ nắm giữ hết trend tăng của ngành BĐS thôi bác.

4 Likes

có 1 sự thật là lần nào thấy chửi thì y như rằng thấy cp lẹt đẹt ngày đấy

Nó rung lắc cũng bình thường thôi, hôm qua vol quay tay to tổ bố

Thế thì bán thôi a, giữ làm gì đuổi DIG cho sướng :grin:

NLG đã bao giờ thoát kiếp trần 1 phiên, hôm sau lại đạp đâu

1 Likes

Đã về đâu mà bán, về thì bán luôn đầu sáng, mà chú lại ko vui rồi, haha

nếu nay mà NLG kết phiên đỏ thì đúng số nhọ tự chửi vào mặt

Gắt vậy bác hj, nhưng mà vẫn thích cái chất của bác.

Hãm nó cũng vừa vừa thôi, diễn đàn ảo làm ■■■ gì được 1 sợi lông của nhau. Cay cú chỉ có tự mình ngu thôi chứ đéo ai quan tâm. Còn phải đi tìm xem người khác là ai cơ à, thú vị vkl. Thế giới ảo đừng cho là thật rồi đắm chìm trong đó

đúng là người ta bảo chọc ■■■ có gì vui. Nhìn bảng điện đi mà phát ngôn hơn là phí thời gian nói phét đó

ở trên đây sủa to mồm thế thôi, chứ ra ngoài xã hội có khi chẳng dám ho nữa tiếng. Cứ sủa đi ai thấy người ta tự đánh giá. Nhân quả tuần hoàn cả. Vô văn hóa, chửi bậy rồi sống sao cho nổi. Bảng điện không xem mà lúc nào cũng có mặt thì có lẽ mê đắm cái diễn đàn ảo này quá đó. Chỉ muốn được tung hô, nên không chịu nổi người khác không tung hô mình

Vui phết, thôi éo đi gây thù chốc oán nữa, im mõm từ đây :))