NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Khỏe vãi :smile:

Quý 1 2022 lúa lại về ngập tràn.

Uhm, ngon đó. Bác để dùng.
Vào píc khác hô hào quảng cáo làm gì :grinning:

Uh, bác giỏi

TBS Land là thành viên của TBS Group, cổ đông lớn của NLG. Hai bên ký hợp tác chiến lược cho thấy bác Thuấn TBS Group đang có tham vọng rất lớn tại NLG. Có tin đồn TBS Group đợt vừa rồi mua gom lượng lớn NLG khi các quỹ NN bán ra.

5 Likes

TBS của bác Thuấn là 1 trong những doanh nghiệp gia công giầy da cho các thương hiệu lớn trên thế giới, doanh thu mỗi năm 9k - 10k tỷ, lợi nhuận 1k tỷ. Tiềm lực tài chính bác đấy rất mạnh, chơi với Tây bao năm rồi nên tầm nhìn xa và tham vọng lớn lắm. TBS Group tham gia vào NLG theo từng chặng đường, đầu năm 2021 trở thành cổ đông lớn, sau đó bác Thuấn tham gia vào HĐQT NLG, bây giờ ký hợp tác chiến lược, tương lai xa hơn rất có thể là tăng tỷ lệ sở hữu lên thêm nhiều %.

4 Likes

Thôi đừng cãi, họ Sông Đà nổi tiếng quá mà hãy để các bạn đấy mơ mộng.

Không chê SJS, nhưng vào nơi khác nâng bi cổ phiếu mình thì ko hay lắm

4 Likes

Hữu xạ hương rồi, hôm nay mua tích cực .

1 Likes

Tuần này tiếp tục phi, mục tiêu cuối năm lên 80K/CP.

1 Likes

Mình biết ngay lũ khốn nạn này mà :joy:

Cứ từ từ mà lên mới bền vững. Bạn NN bán sắp hết rồi, cơ cấu danh mục cuối năm để báo cáo cho đẹp thôi.

Đừng chửi đám đó bác ạ. Có trao tay mới nhanh lên, nay Ta tiếp tục cân Tây là tín hiệu vui nhất rồi

ồ nay thức tỉnh thật rồi

Cổ đông nam lông với dick : ò ó o o

2 Likes

Nay rồng mới chịu tím.

Tím mà anh em có vẻ yên ắng quá nhỉ hay rớt hết rồi

Hnay rung lắc vùng đỉnh cũ nên T+ xuống tàu hết rồi bác à. Còn lại các AE cầm dài hạn thì đóng bảng giá đi chơi từ sáng nên ko quan tâm lên xuống kkkk

7 Likes

nhiều lúc thành vô cảm đỏ cũng ko sợ mà tím cũng ko sung sướng :)))

1 Likes