NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Trùng máu bác chủ Top!

Bác có link room NHA không.cho mình xin mình vào hóng tin tức với ạ.

bác có chắc là con L18 nó sẽ hạch toán cho cổ đông ăn hay không? NHA nó bao năm qua book lợi nhuận đẹp rồi, dự án cũng đang làm chả thua gì dự án của L18 cả

Bác nhìn vào cấu trúc cổ đông L18 sẽ hiểu lãnh đạo có cho ăn hay không nhé.

1 Likes

trên sàn có con LIG tài sản nhiều, mà lãnh đạo họ đóng cửa với nhau cả, IDV nó có 11% cũng chả có tiếng nói gì cả. Những mã như L18 đếm cua cần trừ hao đi.

Một số cp ứng trước của tương lai hơi nhiều, cần quy hồi về hiện tại. Đếm cua sẽ sinh ảo tưởng

Ảo tưởng như hdc ý nhỉ ? Lồi cả mồm :rofl::rofl:

Sao lại trừ hao nhỉ. Vậy THG cũng đáng trừ hao à bạn

Đầu tư thì AE tự nghiên cứu tìm hiểu, thông tin người khác chia sẻ chỉ để tham khảo. Mỗi nhà đầu tư có 1 tiêu chí lựa chọn nên nhận định về cổ phiếu chỉ mang tính tương đối thôi.

7 Likes

Năm 2022 trở đi sẽ là giai đoạn bùng nổ lợi nhuận khi NLG hạch toán dự án IZUMI. Giá bán 70 tr/m2, AE đếm cua xem có lãi 1 tỷ USD ko?

6 Likes

E đã có NLG. thấy bác giỏi quá nên xin bác nhận định thêm IDV ạ. Em cảm ơn

IDV ổn, ngoài lĩnh vực kinh doanh BĐS khu công nghiệp thì còn đang sở hữu 11,6% vốn cổ phần tại L18 (đang triển khai 2 khu đô thị với tổng diện tích hơn 100 ha) bác nhé.

Lưu ý: AE không hỏi về các cổ phiếu khác trong topic này nữa nhé, như vậy rất loãng thông tin. Xin cảm ơn.

3 Likes

Theo chân bác HDC, mà e té rồi. Chuyển toàn bộ sang NLG, hi vọng một ngày không xa em theo quỹ đạo HDC.

1 Likes

Izumi

1 Likes

3 Likes

NLG bay nhanh quá

1 Likes

Bác xì gà có bàn tay vàng. Chạm vào con nào là con đó tăng khủng.

2 Likes

Hôm nay NLG vượt kháng cự 48, là ngôi sao sáng trong dòng BĐS mà AE im quá, chắc chốt lãi hết rồi à kkk

7 Likes

Vẫn đang ôm chặt NLG và L18 bác Xiga ơi

1 Likes

NLG bước vào 1 trang mới rồi các bác ạ. Giữ chặt

1 Likes