NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

NLG đang ở vùng siêu trũng, dòng tiền chốt lãi hàng nóng sẽ đổ bộ vào trong những phiên tới. AE chọn ghế VIP mà ngồi trước đi.

8 Likes

Em ngồi đây từ chiều

Đền bù có cái Lê Minh Xuân còn chưa xong phải xin ân hạn đến 2028. Ở đó mơ với mộng.

vãi cụ, thế nhìn bảng điện thể hiện đi, bớt ảo tưởng!!

Lải nhải gì chú em, cái gì cứ nhìn bảng điểm KDH - NLG cho nó trực quan, a dua theo anh Đức lòi cu à, kkkk

Thoát nền tích lũy ???

Ảo tưởng con khỉ, ngáo vừa thôi, về xem trong tập tài liệu doanh nghiệp công bố là rõ. Đã ngáo không biết đọc còn thích đi sủa bậy, bớt chơi xì ke lại đi nhé.

Thời gian sẽ chứng minh, chứ lý giải với người ngu cũng bằng thừa!! ok chưa?

Nữa nè bé, về thành phẩm có sẵn để kinh doanh ngay thì KDH cho NLG xin cái tuổi nhé. Chỉ có cái lô đất KDC 11A Bình Chánh là có sản phẩm mà đi khịa không biết nhục, bớt chơi xì ke lại cho tỉnh táo đi nhé :smirk::smirk::smirk:

Có tí 59.x cover lại mà chưa chốt đc, haha

Con này đánh chán quá. Đè gom ác quá

Đã nói với ku là ku ngu lắm, nên đừng giải thích, đọc báo thì phải biết lọc thông tin, nghe 3 cái thằng Đức lòi cu mà mua thì chết ngay, KDH thuộc top VN30 mà chê, đúng là ngu và ấu trĩ, kkk!!!

Khai nhanh chỗ ma tóe đá còn lại, em giấu ở đâu. :joy:

3 Likes

nhìn chart thì đẹp quá mà k biết khi nào bật bác nhỉ, sợ vào đợt điều chỉnh của tt nó lại gãy luôn, gần tết ae chốt ác lắm

Mình giữ 1 số con bds, thì NLG và DXG là thử thách lòng kiên nhẫn nhất, nay DXG hái quả, mai đến NLG.

Đọc báo cái mẹ gì? Nó nằm trong tập tài liệu về nghị quyết của KDH đấy, đã không biết đọc còn đi đú người ta hút chích xì ke làm gì cho sinh ra ngáo đá sủa bậy lung tung. Nhớ về đi thực địa bên Tân Tạo nữa xem chừng nào đủ tuổi làm nữa nha, chứ xin lâu quá mà méo có tiền đóng phí sử dụng đất nhà nước tịch thu lại cho đội quần đấy.

Mn tham khảo video của bạn này

NLG là siêu phẩm cmnr

Kiên nhẫn - Kiên nhẫn - Kiên nhẫn

Thằng bé thật hư hỏng bác ạ. Đã ngáo đá lại còn đi cắn càn sủa bậy, thật đáng sợ :rofl::rofl::rofl::rofl: