NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Chán thật , chạy dặt dẹo quá :)) nhưng là cơ hội để gia tăng

Lên cũng được, xuống cũng ok, bộ phim mãi mãi tuổi 64 có vẻ hơi nhàm rồi

Thôi đùa thế đủ rồi đó, quay tay lắm hỏng mịa hết bao rùa đầu bây giờ :))

Đạp xuống nữa mất hàng chứ sao, so với đại đa số dòng bđs thì con này thộc dạng ì cmn 2 tháng nay có tăng đâu :))
Còn kéo lên lại vẫn tính toán chi li với mấy ông ngồi đọt 66 muốn bắt đám đó cắt lỗ, tổ sư bố lái bẩn vãi, có tí vào đây trêu cho vui chứ ko bõ bèn gì con này.

kaka lái ít tiên nên thế, chứ nhìn CII với DIG bố mày kéo cho mày bán đó, bán xong mua lại giá cao hơn

Hết tiền múc rồi bà con ơi, nó cứ có giá đỏ cho múc hoài.

Chốt một câu chả có cổ đíu nào là ngon hay ko ngon, chỉ có lái khỏe hay lái lợn đúng ko mợ :))

1 Likes

Sau quả này sẽ kéo lên phát 8x luôn

Đúng bác nhưng cũng lựa tàu nào cứng cáp mà ngồi kẻo có ngày tàu lật lúc nào không hay :smiley:

NLG đang 6x, CII đang 5x, mình nắm NLG nhiều nhất danh mục. Nhưng cũng đang tự hỏi ko biết con nào về 7x trước đây.

Đã ám ảnh IJC lái lợn hồi trước, giờ nếu lịch sử lặp lại thì số đúng đen, toàn em tỉ trọng lớn nhất dm :joy:

Nói đúng ra trong dòng BDS để mà xuống tiền lúc này thì mình chỉ dám vào con NLG, mặc dù nắm em nó 4x nhưng mà thấy ngứa mắt quá lên khịa với ae cho vui

NLG giá đang vùng trũng nên mình cũng tự tin vô thêm hơn mấy con khác, chỉ là em nó trũng hơi lâu, khi người ta đồi cũng thành núi cao lun òi.

ước gì được gặp mấy thằng lái NLG để phang chết cụ chúng nó

Rồng muốn bay lắm rồi các cụ ạ :rofl:

M nhìn con NLG vs con IJC giống nhau vc, cty tốt, lãnh đạo tốt mà giá ko lên dc

Ae cổ đông IJC cũ qua NLG nhiều nhỉ

1 Likes

Lái sợ ăn đấm rồi kaka

Hôm nay vượt đỉnh nhỉ. Đóng nến trên 66

Đấy ngoan hơn tí rồi đấy, đằng nào chả kéo cứ quay tay đè xuống ứa cả gan :))