NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Lòi cu à :))

Lòi cu hôm trước vào đây khen mà

Hôm nay Rồng ngủ đông rồi các cụ.

Mới đây hôm trước lên PR DIG cùng anh A7, hôm sau hô hào đội nhóm táng ra hết đấy là gì. Đôi khi miệng khen, tay click lệnh bán )) tin thế mịa nào được bác.

có nên kéo tb giá lúc này k các bác nhỉ cao nhân cho e cao kiến với

Cụ nào chán thì cứ táng mạnh vào cho MM đủ hàng nhé

8 Likes

Em tin anh :slight_smile: . Doanh nghiệp tốt, cổ phiếu ko lên là sai quá sai rồi :frowning:

1 Likes

Tin tưởng vào bác. Bác xigalahabana sai thế đéo nào đc

Em thấy bác hô mm nó gom hàng từ cách đây đến 3 tháng rồi. Nào là tây lông cbi hết hàng bán rồi, sang tuần chạy. Nào là đè gom đẹp quá, sắp gom xong rồi, sang tuần chạy.
NLG ngon, nhưng có khi bác đừng nói gì nữa, để cù loi nó đăng đàn hót cho, có khi còn chạy. DIG, HDC…rồi nay đến AGG phi như ngựa rồi mà NLG như con rồng liệt dương thế này.

1 Likes

T+ à bác. Nhìn dài thì từ đầu năm đến h NLG bao nhiêu % rồi. Cổ tức 11% mới về thì phải có tg để cân bằng lại đã chứ bác

a e cổ đồng lâu năm vói a e ôm 3 tháng với a e đu giá 65 hôm trước chia sẻ cảm nghĩ đi chứ
Cái gì cũng có nguyên nhân , chứ ko phải tự dưng NLG giá không tăng mạnh được dòng BĐS khác từ đầu năm đến giờ
Chia buồn cùng a e , nhìn HPG ,TCB toàn cổ ngon nền tảng như NLG nhưng lợi nhuận đầu cơ ko cao kể cả cùng BĐS như VHM cũng vậy
Thôi sai làm lại, mấy lần trước chạm Dải mây là rút chân , mai ko tăng thủng đường giá boliger thì tập xác định

1 Likes

2 lần thủng đường giá gần nhất NLG là tháng 7 và tháng 9 còn cái kết uptrend rất mạnh, lần này thì … , đợt này gần tết âm nhỏ lẻ thói quen chốt NAV tổng kết cuối năm, NLG là cổ phiếu tỷ lệ magin khá cao các công ty chứng khoán hiện tại nên bị tỷ lệ bán tháo cao hơn cổ khác rất nhiều nên lần này vẫn có rủi ro nhé a e

1 Likes

Đánh cho nhỏ lẻ nôn hàng ra đây, e cũng nhỏ lẻ mà chưa nôn ra 1 cổ nào, chỉ mua thêm. Xác định đồng hành cùng doanh nghiệp, đầu tư nó nhàn đầu không :slight_smile:

Chạt chủng gì, ở đây toàn nhà đầu tư dài hạn thôi, T+ đâu mà chạt. Mà dài, múc đầy mồm rồi thì quan tâm làm gì lái đè gom với tây bán còn hay hết, rồi ngày nào cũng hóng nó br 68 làm gì. Đóng bảng đi làm việc khác cho nhàn đầu.

1 Likes

e xúc dần từ 2 tháng trước nay cũng về giá hòa vốn mà chả thấy có vấn đề gì, với giá này khi NLG đạt giá 90 vào cuối năm thôi thì cũng là ăn 50% rồi. Kinh doanh gì cho lời đc 50% 1 năm. Trong khi đó chỉ mua và vất đó :)))

1 Likes

E tham gia chứng khoán từ tháng 7, tới nay cũng lãi 50%, chủ yếu nhờ e L18 do bác xiga giới thiệu. Nếu không bán ra bán vào L18 để mất hàng thì giờ cũng X2 tk. Nên lần này quyết giữ cả NLG k nhả cổ nào :slight_smile:

Về vùng giá đẹp lên tàu

THM bỏ cọc thì ngày mai bđs ra s các bác nhỉ

Tiền sẽ về với các công ty BĐS có kết quả KD tốt

NLG chắc giảm ít giờ còn ai đâu mà cắt lỗ nữa cutloss hết qua với nay rồi