NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Mấy tháng nay nó diễn biến như thế mà, còn về FA và TA xin nhường cho ae có chuyên môn phân tích :))

Lo Giải Phóng mặt bằng cho xong đi, hàng xóm Tân Hoàng Minh đắp mộ cả lũ kìa ngáo đá.

Mấy bố mới đu đeo có vài phiên kêu chạy liền cho mấy bố ăn nhanh rồi té à. Phi 1 mạch từ 43 lên đến 6x sau chia cổ tức thì còn cái mẹ gì mà không chạy, bớt tham lam lướt lát vặt đi cho cái đầu tỉnh táo ra nhé.

1 Likes

Bán như sắp phá sản :sweat_smile:

vào đây con zai, cười tiếp đi con zai,kkkkkkkkk

Cảm ơn bác nào bán sàn nhé, chờ mãi :laughing:

Mua mấy phiên căng não mới hay, còn e toàn mua đu đỉnh thôi cụ ah :laughing:

Quy tắc mua bán của bản thân từ trước giờ mua đỏ bán xanh tím chứ ko bán sàn :laughing:

1 Likes

KKK, KDH chưa thấy xi nhê gì, chứ NLG là gãy cánh rồi đấy, vào bắt giá sàn nhanh còn kịp!!

Phiên nay chủ tịch cơ cấu xong tài chính thì đâu lại vào đấy thôi

Cũng húp được miếng giá sàn, tks kiu vinamilk các bác :laughing:

Cảm ơn các bác bán giá sàn, em chờ mãi kkk

Siêu cổ lại xanh lơ, mm của bác chủ không biết gom đủ chưa?

Tôi cứ đặt giá sàn thì kiểu gì cũng tới lượt thôi kk, cứ cầm hàng ra mà fang xong nó chạy cho lại vào mà ủn đít hehe :laughing:

3 Likes

Ai múc giá sàn thì show cái lệnh nó chỉnh chu vào, đừng hô mồm, lớn rồi, nói phải đi đôi với làm nghe mấy thanh niên!!!

Cứ đợi chiều nay rồi hãy cười vội :))
Thị trường còn tra tấn từ giờ đến 2 ngày trước tết nguyên đán
Bọn BĐS tăng cả 10 lần rồi h nó nằm lăn ra cũng ko sao cả, chỉ tội cho những con bao lâu nay đi ngang rồi đợi bọn kia lăn ra là lăn theo thôi, thậm chí còn lăn trước :))

1 Likes

cười gì đâu anh, mấy thanh niên hô múc sàn nhưng chả thấy show lệnh mua, hô mồm, gáy bẩn thôi!!!

sàn thẳng cẳng rồi, phát này MM nhà bác chủ tha hồ múc nhé. Hy vọng là nay múc đủ, chứ lại về tận 50 vẫn hô: bác nào chán bán đi cho mm gom cho nhanh đủ lượng thì toang

nó gom cả mấy tháng nay vẫn chưa đủ đâu, yên tâm còn gom lâu :))

1 Likes

Người có tâm - có tầm sẽ ko bao giờ hô bắt sàn ở giai đoạn này cả, chỉ bọn vô lương tâm mới hô hào bắt sàn thôi!! Tha hồ mua sàn kìa, mấy thanh niên!!!