NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Cay ko con zai?? 1 thằng thì xanh bát ngát, 1 thằng thì nằm sát sàn!! So sánh cái gì ở đây trong khi cả 2 đều cùng ngành bds, kkkk?? đừng tỏ vẻ khôn ngoan trong khi bản thân chỉ là thằng a dua, đu bám, k hiểu gì về doanh nghiệp nhưng vẫn tỏ ra xạo sự! Cười ể cho cái sự ngu ngốc phô trương!

Nhìn lệnh NLG nó táng toàn 100k, đè gom mà chơi lớn thế

nhìn lệnh bán thì tay to xả hàng rồi, còn cái nịt

NLG ae nào chán thì cứ bán, nhìn NLG đánh kí ức lại hồi về 2018 đánh nôn thốc nôn tháo xong kéo 1 mạch thử xem ai lì hơn ai đây mà kk :))

2 Likes

Cụ nào vào lệnh NLG uy tín thế

có khi nào lát xanh k các bác

có tín hiệu rồi :)))

Cầm cổ bds là vậy. Mình rình mãi nay mới vào KBC có quà ngay. Nó cứ lì lì ra cả năm nhưng lúc tăng thì 1 phát x3 x5

Vốn hóa 34k tỏi có vài cục đất quanh năm đéo Giải Phóng mặt bằng xong, thay vì ngồi đó hút xì ke ảo tưởng thì đi chạy đến mấy nhà dân còn lại quỳ lạy xin người ta ký giấy đền bù đi may ra còn cháo húp qua ngày thứ óc vật ngu xuẩn à.

Hi bác, Năm 2019 Nlg mua 70% dự án Izumi với giá 2313 tỷ+ góp thêm 592 tỷ=2908 tỷ. Sau 1 năm bán đi 50%, lãi 638 tỷ, thì biên lợi nhuận 43%=> Bán được giá. Ngoài ra cty bán cho công ty nhật là đối tác lâu năm, có tiềm lực về tài chính và kinh nghiệm phát triển khu đô thị , cùng nhau phát triển dự án phải nói là một hợp đồng win-win.

1 Likes

@Suzy mong mod xem xét cậu bé trẻ trâu này, nhắc nhở bạn ấy về đúng PIC mà làm việc đừng gây chiến nhé

Ai đu 64.2 giống e ko kkk

Ủa tại sao? Bố mày vẫn lời gần 40% NLG, thay vì ngồi bú đá tru tréo sao không đến quỳ lạy mấy hộ dân da beo 10% còn lại bên Lê Minh Xuân nhờ người ta ký giấy nhận tiền gpmb lẹ đi ko thì về hố cứt văng khỏi vn30 nhường chỗ cho NLG nhé thứ hút xì ke tệ nạn.

Các bác lo chất sàn trong khi ngoại nó lao vào múc . Cái tư duy ấy thì muôn đời khổ mà thôi

1 Likes

Mát thật =))) Nhưng ko sao đâu :v

1 Likes

Vậy là hôm qua các anh kéo ATC để hôm nay xả lên đầu cổ đông

gom thêm NLG cho mấy cụ ở nhà keke

Đừng rep lại nó bac ơi. Nó kêu chán rồi thôi. Chọc nó làm gì.

tín hiệu tốt là các cp bđs sàn hết riêng nlg ko sàn

1 Likes

Hôm nay lại lộ sàn luôn à!!! Nhìn KDH mãi k thấy chán, cũng là bds mà sao thế ta, hỡi con dân a dua theo a Đức lòi cu, hãy theo ấy và nợ nần sẽ đeo đuổi bạn!!!
Khuyên 2 con zai Hbebong - Healthyman đáng yêu và ngu ngốc, hãy tỉnh ngộ mà nghe lời khuyên của ta, kkkkk