NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Bạn ko phải lo mình theo anh đức và vẫn đang ngập răng nhé . Chưa thấy nợ đâu chỉ thầy gồng lãi thôi .đâu chỉ riêng KDH VHM cũng xanh kìa bay vào đấy mà múc vào nhóm này sủa làm gì

NLG phiên hôm qua là phiên rơi thứ 3, có thể nói là tâm lí hoảng loạn xuất hiện, vậy mà qua múc sàn vol siêu khủng. Nhỏ lẻ thì lúc đó lo bán chứ chả mống nào mua. Nay có giảm lại nhưng lại về đáy 55 hôm qua với vol thấp hơn hẳn. Cung đang cạn dần. Nếu những phiên tới hồi phục, thậm chí bứt phá thì lại xác nhận vào pha tăng tiếp. Nếu đen thì tái tích lũy thôi nhưng mình đánh giá xác suất này ko cao.

65 đây :rofl:

1 Likes

Cụ giống tôi=)))

1 Likes

ngắn hạn gãy hết rồi, hi vọng đi ngang tích lũy vài tuần còn may ra, như 2018 gãy đi ngang mất 2 năm đó

Gãy gì bác. Bác bật chart lên xem vùng tích lũy của NLG 2 tháng vừa qua xem. Dao động loanh quanh vùng 5x-6x. Khi nào thủng 50 thì mới có nguy cơ gãy bác nhé.
P/S: Năm 2018 làm gì có thiên thời BĐS như bây giờ đâu bác. Giờ BĐS bọn nó vào chu kì rồi, cứ đi lên 1 đoạn rồi tái tích lũy rồi lên tiếp thôi.

chart ngày thì mất MA50, chart tuần thì mất MA10, ngắn hạn khá khoai, đi ngang vài tuần hi vọng ổn

À vậy quan điểm gãy của bác và e khác nhau rồi. E chỉ đơn thuần check vùng hỗ trợ thôi ko dùng đường MA

Ở đây có ông nào biết xem bói không. Xem hộ Nam Long xem sao, có gặp vận hạn gì k. Chứ rồng đi mây về gió mà lại bị tai bay vạ gió thế này :)))

Vậy thì co người gồng cùng hihi

1 Likes

ê cu gáy mạnh lên :rofl:

Rồng nay bay lên trời hay chuo xuống đất thế các bác?

Thôi ông ơi, ông bàn về doanh nghiệp đi, đừng chửi nhau nữa

1 Likes

phải chửi cho nó xôm chứ bác, topic chả mấy người nói chuyện nguội quá rồi, nguội như cổ phiếu nlg đang giữ

NLG đang nóng mà bác. Tuy k tăng nóng nhưng giảm nóng :)))))))))

Mấy phiên gần đây NLG là cổ phiếu bđs mạnh nhất thị trường. Chỉnh về vùng giá ngon là tay to vào múc mạnh.

2 Likes

Khi cả lò BĐS phi x2 x3 nó nằm im thì đến lúc bọn kia chỉnh nó chỉnh ít hơn chứ khỏe gì nhỉ. lại sắp hô sắp phi mút chỉ rồi phải k

từ 52 lên 68 xong lại 68 về 52 làm vòng mới, lái đánh vãi thế

=))))) thôi nào người ae. Nếu trót cutloss rồi thì vui vẻ ra ngoài thôi. =)))) Tôi vẫn đang súc nhiệt tình chả mấy khi.

Đừng mất bình tĩnh thế bác =)))) NVL đợt trước nó một mình một đường đó bác k so sánh thế được đâu.