NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Nlg tốt nhưng ko cưỡng được

NLG tốt thế cũng ko thoát đc xu hướng giảm của dòng BĐS, chán nhề

Ko biết cơn sóng thần này bao h dừng bác nhể… nẫu thật

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: nó lớn tuổi gì, trẻ trâu tý tuổi. Nhìn cách nó vào đây kêu gào là biết. Kệ nó đi, không ai để ý chán giờ ý mà

Thằng Heathyman gáy bẩn trc chứ tôi thèm chấp, kkk nó cũng cầm bds như tôi nhưng chê Kdh, thuộc top Vn30, nó đi chê, cười ể cho sự ngu ngốc ấy. Cãi nhau làm gì nhìn bảng điện nó mới thực tế.
Ps Riêng bé @Hbebong bé là thành phần a dua, bé tự cho mình lớn nhưng não bé đúng tệ thật đấy, ôm Nlg đến giờ này còn cười tươi ko bé ơi! Bộ đôi ngu ngốc hay dỗi hờn!

31/01 IFC bắt đầu giải ngân 41 triệu USD cho Nam Long làm 190 ha Waterpoint giai đoạn 2 nhé.

5 Likes

Anh nói rõ là a ko chơi NLG nữa mà, tuy nhiên NLG vùng này chịch xã giao cũng đc rồi, cả thị trường đang đợi DIG, CEC, FLC giải cứu, cùng lắm là ngày mai thôi. Bắt đáy thì rình DIG chứ NLG a ko chơi, thà úp kiểu như DIG còn hơi chơi bọn bẩn bựa NLG :))

2 Likes

E đang chờ lệnh MP của lái nó gom để hành động, nhưng nhìn kiểu này dễ nó vét đĩa 1 loạt đấy vì nhìn số hàng đủ hiểu :))

2 Likes

Ngoại nó đang húp cật lực mấy ông nội chậm chân là hết hàng :smiley:

Đúng là mưa thôi rơi…

1 Likes

NLG muốn làm leader chăng. Muốn tím sớm nhất kìa :smiley:

1 Likes

hôm nay anh Rồng dẫn sóng, anh thoi thóp cả 2 tháng rồi

1 Likes

Bác còn hàng DIG k :))

Chúc mưng NLG

Còn chứ, đánh đấm rung lắc thoải mái tiền thịt tiền máu thôi chứ ko quen trading :grin:

3 Likes

“Ngoài kia đất đã lên đồng Trên sàn nhỏ lẻ cầm vàng ném đi Hỡi ơi muôn thủa kiếp người Giàu sang gõ cửa mà không đón vào” Chúc ace quý NĐT bình tâm, bình tĩnh,

Chiều tím

6 Likes

Vãi cả chúc mừng đớp mấy cây sàn rồi thoi thóp dc tí đã chúc mừng :rofl:

1 Likes

Hôm nay cổ đông NLG tha hồ gáy, hành trình mới bắt đầu.

rồi nó chỉnh cho lại lên chửi =))

Ngoại nó kéo tay trái bán tay phải rồi :)))