NLG – Rồng Phương Nam Thức Tỉnh

Tình hình căng bác ạ. Không thanh khoản là căng quá

Chờ tạo lập phát tín hiệu quăng lưới vét đĩa thôi :grin:

3 Likes

Nlg có nhiều dự án bên q7 Nhà bè, sàn là nhặt.

vãi cả Q7 Nhà Bè, biết thì nói

Vào cứu DIG đi cụ vice chắc lên chục cây sàn quá

2
Bỏ ra 51,7k /1 cp NLG tính ra là các bác bỏ ra độ 5tr/1m2 đất về chỉ việc bán hàng và thu tiền đấy các bác. Không múc súc húp thì còn mua cái gì bây h các bác lại còn được khuyến mại 1 cơ số đất thẳng cánh cò bay

1 Likes

Fomo quá, kèm theo việc các cty, môi giới cũng tư vấn kha khá nên khả năng tạo lập sọc thôi, lên thốc chỉnh khỏe thay máu là chuyện bt, tập làm quen dần với việc điều chỉnh mạnh :grin:

2 Likes

Về lại 3x 4x ko nhỉ haha, cùng lắm hoà vốn ăn cổ tức nhỉ kkkk

Tạo lập sọc thì đành chịu thôi, phi tít quá thì phải chỉnh thôi còn tiền vẫn ở trong thị trường nhưng phiên qua với phiên nay có dấu hiệu tạo đáy rồi, trc Tết năm ngoái cũng làm phát xong rồi lại đâu vào đấy thôi, tâm lý tạo lập ko muốn cho bà con rút lãi ra ăn tết thôi mà :grin:

1 Likes

Tất cả chỉ là game mà thôi

trùng hàng với bác NLG và CTI :rofl:

Nói thật 2 con cùng lõm nhưng nlg làm 2 vòng rồi lên ko ngại. Vào cti nhiều quá giờ lõm vốn có chút mất tự tin bác ạ. Với lại nlg đang trong vòng đời bán hàng mà dự án của nó mình cũng có chút thông tin lên tự tin lắm cti thì… khó nói quá

1 Likes

đúng rồi bác, nlg là hàng phòng thủ nên vẫn yên tâm hơn, cti thì nhiều thứ vẫn đang chờ đợi và kì vọng

Chim lợn đâu hết rùi nhỉ

Con NLG này bị NN nó bán ròng rã suốt mấy tháng trời, Nên hàng trôi nổi giờ vô biên nên cũng ko tăng được bao nhiêu. Ai theo trường phái an toàn ít chịu được nhiệt thì cầm.

Yếu thật =))) lại mít tơ đi ngược r

Tổ cụ mấy thằng lái súc vật đánh như cứt

NN giá nào nó cũng bán thế kia trong khi room dư đủ để 44tr USD quỹ mới vào thì phải xem lại tý.

@vice thấy a nói đúng chưa em, về bắt đái a ko ngại ai :)). Còn NLG chú thấy rồi đó, bỏ mịa đi mà cơ cấu con thổ tả này :))

tây lông nó xả cả 100 tỏi thì sao lớn nổi