NÓNG: Mai hàng A7 tạo đáy

Căn hộ Thủ Đức năm 2021 tăng khoảng 30% so với cùng kỳ năm ngoái. Dự án LDG River vị trí đẹp, view sông, xây căn hộ cao cấp bán luôn 70 triệu/m2 cho căn nào view sông.

1 Likes

thank người anh em cung cấp nhiều thông tin hữu ích quá

1 Likes

Bác tính cua trong lỗ thôi ví dụ The Vina nó bán hết lâu rồi chưa ra sổ được cho nhà đầu tư giờ ai mua bán phải qua nó thu tí phí mấy chục triệu chứ còn đất đâu…

LDG siêu cổ phiếu đúng nghĩa. Lãnh đạo có tâm

Trận này còn phải trường kỳ.

Ai bảo thế? Viva city có hơn 3000 nền đất, mới bán ~2000 nền đất thôi; còn ~1000 nền xác định lãi 500 tỷ vì dự án này từ năm 2013.

• Còn viva park mới xây ~500 căn nhà liền kề và bt; còn 180 căn chưa xây; vậy làm sao bán hết được
  • Cụ có nhầm ko??

LDG bld đểu bỏ mẹ mua vào có mà hốt shit…cứ DIG CEO múc hàng dẩn sóng BDS 2022-2025

Chủ tịch LDG Nguyễn Khánh Hưng và Tổng giám đốc tiến sỹ Nguyễn Minh Khang là những người có tâm chưa từng dính phốt gì trên thị trường chứng khoán và mấy năm nay họ liên tục M&A thâu tóm các dự án tiềm năng với giá vốn đất rẻ để gia tăng thêm quỹ đất sạch cho LDG phát triển vượt bậc vài năm tới đem lại lợi ích tối ưu cho cổ đông.

Vậy còn đòi gì nữa.

• Mua giá con gà bán giá phượng hoàng, ai dại mua phương hoàng làm gì
  • Quá khứ lãnh đạo CEO, DIG cũng như s-h-i-t mà bác
1 Likes

dòng cổ phiếu A7 DIG CEO hôm nay tạo đáy

LDG là cổ phiếu đã tạo xong đáy sớm nhất trong dòng bất động sản đấy !

2 Likes

Hàng A7 tạo đáy rồi đó. Đúng như tôi khẳng định hôm nay tạo đáy

3 Likes

kinh nghiệm bao nhiêu năm chứng trường của tôi đó bác Upbo

2 Likes

người anh em thấy tôi dự chuẩn chứ kakaka

1 Likes

sàn tiếp để bác mua hả??? Tôi đã bảo hôm nay tạo đáy mà không tin

1 Likes

Tin xấu mà giá không giảm nổi nữa thì là đáy của đáy rồi

Thì mình cùng quan điểm với bác mà, đâu phản đối gì đâu. Bác chuẩn :slight_smile:
Còn riêng vụ LDG mình vẫn giữ quan điểm riêng nhé, nhưng vẫn chúc bác thành công với LDG

1 Likes

Tuỳ duyên nhưng tôi khẳng định lãnh đạo LDG đàng hoàng quan tâm đến cổ đông

1 Likes

Chúc mừng A7 và các đệ tử thoát đáy đi lên chinh phục những đỉnh cao mới

1 Likes

đúng vậy, sóng bất động sản còn rất dài bây giờ chỉ mới chân sóng