NÓNG: Mai hàng A7 tạo đáy

Đúng 12 quí đó, LDG vướng mắc pháp lí dự án ko bung ra bán được; bây giờ pháp lí thông bung ra bán quá ngon

1 Likes

Vậy là trong cái rủi có cái may nếu bán lúc trước làm sao bán được giá cao như hiện tại

1 Likes

Ok Bác !!! Khi nào ldg đẹp điểm . Bác phím cái lên tàu cùng bác

LDG giá dưới 25 mua quá thơm rồi người anh em ạ. Hàng dưới sâu giá trị tài sản ròng căn ke quá làm gì

2 Likes

Short 10 floor …giờ cho short cover 10 ce bác ơi

LDG đánh đúng kiểu “ xoá bài chơi lại” …hihi

LDG rát quá . Nên chưa fomo đc

Nhìn LDG về nền nó cũng bật dậy mạnh mẽ chứ sao

Bác ấy t+ rồi
Nhưng mà bác ấy theo chiến thuật mua cao bán cao

2 Likes

Khả năng vậy kk. T+ nên mới chọn cả FLC

1 Likes

ATO sáng nay là đáy 3 của LDG rồi ace ơi hihi

2 Likes

Ông đó toàn chơi T+ lúc mua thì khen lúc bán thì chê. Không thèm chấp

1 Likes

Thế đỉnh bao hhiêu bác ơi? Hihi

Đỉnh cũ gần 30

1 Likes

Tốt nhất ô đừng có hô nữa. Đến lúc bán xong lại quay ra chê ae nó cười cho :))))

1 Likes

Mới short ah bác?

Vậy thì cho em phi giống CEO lúc trước nhé vì có bác lập pic LDG phi như CEO ấy…hihi

Con này nếu yếu tố cơ bản tốt như bác nói thì vùng giá hấp dẫn từ 11_14k thì mới nên mua, h sóng hồi bắt đáy lướt lát thôi, lên tầm 18-20k bị xả liền.

Thanh niên mất hàng cho hay. Giá đất tăng mạnh thì LDG đỉnh sau phải cao hơn đỉnh cũ mới đúng quy luật

Quy luật gì bác, con này thủng 2 mốc hỗ trợ rồi, đang dc đỡ giá ở mốc hỗ trợ thứ 3 là 14,5k, h hồi thôi, ngắn hạn lên gì nổi, vol đỡ bé tẹo à, hồi tầm mấy phiên lại xuống nữa, chừng nào tạo dc 03 đáy ở vùng 14,5k thì mới an tâm xác nhận đáy trung hạn, còn lủng tiếp thì về 11 chờ xem tiếp

1 Likes

Quy luật là mấy bố mất hàng thường có biểu hiển cố tình dìm hàng bất chấp như ông, giở mọi thủ đoạn chỉ mong mua lại rẻ. Đừng có nằm mơ

2 Likes

mong tạo 3 đáy 14.5 hay lủng về 11 thì KHÔNG CÓ đâu nhé. Nó phi thẳng đến 18-20 nó xây nền ở đây luôn nhé

2 Likes