Nóng ! Nhận diện siêu cơ hội kiếm tiền, giàu sang phú quý biệt thự siêu xe. Ae bơi hết vào đây!

Mấy nay có vào hàng CEO DIG ko bác heo. A mờ dê vẫn nắm giữ chứ?

1 Likes
  • Ae nghiên cứu thêm LDG vốn hoá ~3800 tỷ; trong khi quĩ đất 1200ha; dự án giá bình dân rất nhiều dễ bán hàng.
  • Đặc biệt LDG sky và LDG river tổng mức đầu tư 7000 tỷ dự lãi 4000 tỷ; lớn hơn vốn hoá hiện tại rồi
  • Ldg sky có 148k m2 sàn thương phẩm, giá bán 35tr/1m2 sàn thương phẩm, đang khoan cọc nhồi
  • LDg river có 105k m2 sàn thương phẩm giá bán 60tr/1m2; dự án mặt đường Q13 tp thủ đức mặt hậu sông sài gòn, quí 2/2022 mở bán
1 Likes

Oxy tiếp đầy rồi :"3

Loại ■■■ như mày không đáng đc nói chuyện như một con người. Bọn t là địa chủ mày hiểu ko, bọn mày chỉ là mấy thằng tiền lẻ nghèo rách trí phèo thôi

Thằng chứng mõm tự sướng ăn lương 3tr 1 tháng đi comment thuê, t ko chửi này làm gì mà t chửi cha thằng thuê mày nó mới đúng

1 Likes

Mày ngu bỏ mẹ. Ra đây đọc bài của anh để học hỏi

Sàn hose giờ hoa hậu DIG, Á hậu sẽ là LDG, quỹ đất khủng vị trí kim cương, tốc độ tăng giá chóng mặt giai đoạn cung tiền khổng lồ !!!

• Dig 350ha Long Tân và chục khu vực khác
  • LDG 1200ha, đặc biệt 3 đại dự án LDG Grand Bắc Trung Nam (quảng ninh, Đà Nẵng, Vũng tàu) khủng Long!
2 Likes

Anh em vào đọc bài mở rộng tư duy nhé

Thanks ĐinhgiaSiêucô 123 nhé

Mấy cái đám tay to cho nhỏ lẻ vay siêu margin 8-2 : 1-9 ấy… đám này gọi là KHO…

Thôi ông đừng chém, chọn siêu cổ và ôm là lãi nhất, điểm mua - bán nhiều quá thành loạn chưởng

Trình đánh ck của mày thua con zai a học lớp 7, mày ngậm mõm vào cho lành, càng nói thiên hạ càng khinh

1 Likes

Thế là rất bản lĩnh đó em, hoan hô cô gái. Anh có trải nghiệm 1 năm với thầy A7, chứng kiến vài lần sóng chỉnh rồi nên lần này chẳng có gì sợ. Không bán cổ nào & còn đi vay tiền bà chị gái múc thêm (chẳng mấy khi có cơ hội được mua giá sale)
Em mới vào thì cứ trải nghiệm thêm sẽ thấm, chúc cô em có những quyết định sáng suốt

3 Likes

chim lợn cứ thấy ce là lại lặn đâu mất hút

Mua cty dựa vào cái báo cáo tài chính thì giống như tình yêu hạnh phúc vì có cái giấy đăng kí kết hôn nhỉ? Nhìn xem vhm có bao nhiêu cổ lưu hành? Cái vấn đề sơ đẳng như vậy mà cũng ko nhìn ra, hay đợi DiG xây toà nhà cao 100 tầng rồi mới chịu tỉnh ngộ???

DIG nhiều đất cũng chỉ ngang LDG giá hiện tai thì chưa phản ánh đúng nhẽ ra LDG pải chung mâm DIG

• Vấn đề của LDG là ít nđt biết đến giá trị của cty và lo sợ cơ cấu cổ đông của LDG ko tốt.
  • Nhưng theo thông tin lượm nhặt được cơ cấu cđ của LDG đã tốt hơn rất nhiều đã có tổ chức nhảy vào làm cđ lớn, sẽ đảm bảo LDG sẽ ko bán lúa non như trước nên tương lai LDG rực sáng
  • Mua LDG là mua giá con gà, chờ giá phượng hoàng rồi bán.

Có bằng chứng nào lái lợn bên Long nắm giữ ko? Show hình làm bằng chứng đj bạn, hóng quá hóng quá

Đúng vậy LDG giá con gà con mà gí trị con voi . Dòng bds chỉ còn em nó phú quý giàu sang ở đây chứ đâu . Kakakaka xúc thôi

1 Likes

Có tổ chức mua làm cđ lớn rồi, giá mua cao hơn giá hiện tại vài chục %; mua hold LDG theo cđ lớn
Mục tiêu vốn hoá tỷ usd cho bằng bạn bè CEO, DIG

1 Likes