Nóng ! Sát thủ thầm lặng giết hàng trăm ngàn nhà đầu tư ra đi mãi mãi như thế nào? Đọc ngay để biết kẻo chết cứ đổ tại số đen

Đưa e tôi có đầu tư ĐÀN BÒ SỮA …nó tơi gặp nh hỏi vay… a vay bằng mõm k thì e hẹn kiếp sau, còn a có tài sản đảm bảo như sổ đỏ BDS mới vay đc, đứa em lại hỏi a thế chấp bằng đàn bò k đc à… nv ngân hàng họ bảo quy đinh k đc vì rủi ro, vd… như nay bò cái bị bò đực chơi năn quay ra chết, hoặc bò bỉ ốm ngỏm… k đc ah… nó hỏi vậy thế chấp bằng a đc k… nv chia sẻ rủi ro cũng tương tự ah… khà khà

3 Likes

Biết ơn Thầy A7 @Sieucophieu12345 luôn quan tâm đến những nhà đầu tư dù cả trong những ngày nghỉ lễ. [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] TRI ÂN NHỮNG NGƯỜI THẦY

2 Likes

Đỉnh thầy ạ. Hôm rồi em ngồi tinh tài khoản e có 2 tỉ mà sơ sơ 6 năm em nướng 3 tỉ tiễn phí cho ctyck vì full mg liên tục và mua bán liên tuc. Bảo sao tk cứ hao mòn dần mà k biết. Phí chồng phí như thuốc độc bào mòn tk dần vậy

Sự bẩn thỉu của broker ct ck
… Luôn luôn muốn tác động tâm lý NDT

A7 nói rất chuẩn toàn võ béo cho bọn broker và ct CK

3 Likes

nhìn thị trường này cho VN30 đi viện hết đi rồi dòng tiền thông minh mới biết đâu là chỗ nên để tránh trú.

Đội Gia Cát Lượng có phải học trò của thầy đâu bạn

A7 hôm nay k giao lưu với AE là đang bận mua thêm DIG CEO , cổ giờ rẻ quá

2 Likes

Rảnh rỗi ae đọc sách THƯ THÁI đi… Xanh xanh đỏ đỏ làm chi cho mệt… Khà khà

1 Likes

TTCK giờ nó nát quá , không có A7 dẫn lối chỉ đường AE bt đi về đâu

1 Likes

Lúc nào nó chẳng hô hào bds là đầu cơ, bị tẩy não dã man còn hơn cả một số giáo phái tà giáo, cả một số đầu tư nhỏ lẻ cũng tin đến MC vtv cũng hô bds là đầu cơ, người ta muốn là nhà đầu tư là không được? Thật giả lẫn lộn

1 Likes

Âm 20% rồi, vẫn ngủ ngon.

Vẫn âm thầm gom thêm dig. Theo a7 cho nhàn

Không có BĐS là van xả lạm phát thì VN sẽ lên thiên đường sớm thôi.

Tình hình ổn ko ae

Ổn bác. Chỉnh sâu mới phi mạnh

Tội gì mua, còn rẻ hơn nữa mà, kaka

chuẩn

Cảnh báo : Nếu Ngân hàng không là Bạn của doanh nghiệp thì sao …? Bấm để xem chi tiết

có giảm nữa a cũng k sợ các chú chim lợn à… media, chuyên gia kt, tiến sĩ giấy và các chú đồng loạt líu lo lại càng cho a thêm vững tâm… chứ các chú chim lợn, chuyên gia, broker, ct ck đồng lòng khen bank, khen cổ hàng hóa, chứng khoán a sợ lém, a lại càng phải TRÁNH XA theo a đó là quả bô TO VĨ ĐẠI … khà khà :grinning: :grinning: :grinning:

Giá này là giá bao nhiêu hả bác