Ối làng nước ơi! Sản lượng công nghiệp TQ sập te tua. CPI siêu thấp. Dư địa TQ hạ LS còn rất nhiều. VN sắp hạ theo thôi

Bác phải dẫn link pic bài khầy phiếm đểu lên thì nó mới sinh động và có bằng chứng.

Cho các đệ đu 14/6 để mình Thài thoát hàng. Thài thoát xong phủi đýt quay lại động viên: Cầm dài ra các em ạ, phải có tầm nhìn ăn bằng lần. Thực tế Thài kememay và đi lùa mã khác

AVH giờ chất thật toàn thợ đục thợ đẽo

2 Likes

Cụ khôn vcđ.

Thi thoảng chém nhau tý cho xôm :grinning:

1 Likes

F như 1 xh thu nhỏ mà bác, dại cũng chết, khôn chưa chắc sống, phải lựa thôi, hì hì :grinning:

1 Likes

Thài cứ việc mình mà làm thôi, đôi khi cũng phải điếc, câm và mù :grinning:

1 Likes

Em xin phép @SuperModerator được ghim comment ở đây ạ!

“Khi xem xét 1 người nào đó ( thậm chí là cao thủ nào đó ), chúng ta thấy hữu ích, thấy NAV tăng được. Thì cứ vào. Còn thấy 1 topic nào đó đánh đâu thua đó, mua đỉnh bán đáy… Thì tốt nhất là ĐI RA vì họ không hữu ích. Cao thủ không phải thánh nhân hay thầy bói toán. Không thể đúng 100%. Họ chỉ dựa trên kinh nghiệm thực chiến để chia sẻ. Nếu tỷ lệ thắng > thua đã có thể nói là người giỏi rồi.”
Nếu các bạn thấy @Khai_Nguyen_Huu có gì k đúng thì cứ thu thập bằng chứng báo Mod xử lý, không nên mạt sát, xúc phạm (cả Khải lẫn những anh chị em ủng hộ Khải), vu khống, đặt điều, xuyên tạc ý kiến của người khác.

3 Likes

Nếu bác cần, cứ việc nhờ Mod check IP của tôi và @Khai_Nguyen_Huu
Nói cần có chứng cứ, đừng chụp mũ bác ạ.
Cmt duy nhất tôi dành cho bác.

Anh thấy em càng ngày càng lố bịch rồi đấy em gái. Em đang lãi đúng không? Cứ theo thằng này đi có ngày nó lấy lại hết lãi và lấy cả gốc của em đấy

Không phải tự nhiên mà rất nhiều người vào ý kiến với thằng Khải này đâu

thằng cháu gặp cụ vẫn cứ lấc cấc nhỉ? Còn hâu DIG không thằng cháu :))))

:)))) thỉnh thoảng cụ lại phím hàng đểu cho cháu vào mà ăn. Cụ đang cầm NKG đấy vào đây kụ cho ăn cái bô nữa :)))))

Mà thay mặt vps cảm ơn ku đã đóng góp ko nhỉ vào lợi nhuận :penguin: xin cảm ơn ra vào nhiều thêm tý nữa mg càng tốt :rofl:

Có 3 tay cứ nâng bi nhau cả ngày

1 Likes

Thài đểu rồi, chọn đệ mà nhận có nắm cơm thôi hả mợ Trang giở đầu đuôi :grinning:

Thế thôi, thằng ku cháu đấy nó rửa bát cho anh con DIG từ 6x đến vừa rồi 22 vẫn rửa nên anh ưu tiên :))))

1 Likes

Hì hì, thài Dell ra gì, nên phải hạ giá nhận đệ thì có :grinning:

F qua nay chán quá, mỗi còm phải out ra rồi vào lại mới thấy còm lên, mất cả hứng :smiley:

2 Likes

:))))) chú mài nói đúng r đấy. Thài nào cũng tìm cách móc tiền túi của đệ bỏ vào túi mình hết. Nó giống với việc anh móc túi thằng cháu của anh bỏ vào túi anh vậy :)))))

Chú mài có nhu cầu bái anh làm Thài/sư phụ không @Nhatdep ?

1 Likes