Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

chào cụ, cụ xem giúp em CTI được không ạ

Con đó ổn, cũng khá tốt khi cơ chế đầu tư công đường, hạ tầng.
Nhưng giá dưới 21 thì mới ngon.

1 Likes

Nó cứ hô múc múc xong thi thoảng đá đểu nên mọi người tưởng nó ủng hộ nên tim cho nó thôi

1 Likes

Dig, l14, Ceo, Cii là những siêu cổ phiếu mà các đội lái và A7 lựa chọn, với tầm nhìn xuyên lục địa, thầy có thể ví hơn cả gia cát lượng hay tư mã ý, thầy ban phát sự giàu sang cho khắp Thiên Hạ, các đệ tử của thầy đều đang có máy bay riêng biệt phủ, theo thầy kiếm tiền dễ hơn nhặt đồ trong túi,

Thầy ơi, em còn ít tiền lẻ thì vào con LDG có được không ạ thầy?

xe sang thôi máy bay nghe chém ẩu quá

Lại thêm một thằng thích soi chat và chạy vào các pic để cắn đýt ae cầm cổ BĐSnhất là DIG với CEO. Mày thì giỏi dồiiiiii về mà giúp nhà mày đi ở đây bọn tao ko mướn.

A7 mà lỗ thì ngành nào ngành đấy cũng chút hơi thở cuối cùng! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: để bất động sản mà ngủ đông là kinh tế trì trệ, ông chính phủ sợ toát mô hôi hột lại bơm tiền các kiểu kích thích cho sống lại!:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Chú Bảy có nhận định thế nào về cổ phiếu dòng chứng ạ. Con nắm một ít VND đang bị âm 14%.

Chết lâm sàn đến 16/2/2022- gồng tiếp sao ? Gặp sớm thì đã khuyên bán sạch rồi.
Nói đùa, sẽ có nhip tăng hồi lên một ít tầm 8-10% nhá. Rồi sau lại giảm.

4 Likes

So sánh cổ phiếu rác tự quay tay thanh khoản vs bác Long, bác Vượng, đúng là ăn c.ứ.t A Bẩn. Ngoan

Nói lịch sự với bạn CL,hãy tìm con đường đúng đắn, lương thiện mà kiếm tiền cho bản thân và gia đình,mong điều xấu với người khác chỉ gây nghiệp chướng cho bản thân và vợ, con, bố mẹ bạn thôi…kiếp CL…sống ở thời nào thì cũng bị nguyền rủa mà thôi…

thầy ui dpg thì sao ạ, e định mai cắt lỗ nhảy sang scr ạ

chúng mày đéo lo mà múc cổ đất đi thì cả lò mày lại sml xúc cứt ăn vã đó kkk

2 Likes

Me too, cùng hoàn cảnh

Tôi chắc chắn với bác là thằng cha @Upbo không hiểu về kỹ thuật, hoặc có hiểu nhưng chỉ là abc như Thái Ph là cùng. Ô này mà giỏi chart thì phát biểu khác rồi. Vì kỹ thuật tôi cũng chẳng kém ai đâu kaka… chẳng qua ô này mút được tí rồi, con BID của ô âyw chuẩn bị chết chưa biết đưa chym vào đâu thôi, nên đang lân la tìm điểm vào mới ở bđs.
Surely :grin:

Chứng Mỹ đang toang quá các ae, khả năng mai lại hoảng loạn tiếp r

27 Likes

Cứ Bđs rồi KCN càng bị đạp càng giữ chặt, bank chứng thép kéo mãi cũng nằm sàn từng thằng một

1 Likes

tây nó nhìn nhỏ lẻ của mình chạy như vịt kkkkk

1 Likes