Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Hot!!VN xếp 15 về khả năng sản xuất em bé.đất sẽ hạt dẻ hay đắt? :laughing:

3 Likes

Toàn tin tốt kkkk

1 Likes

Bạn sẽ không thể về đích được nếu cứ dừng lại và ném đá vào mỗi con ■■■ bên đường chỉ vì tiếng sủa của nó. thế nên ■■■ sủa cứ sủa ae hold to die. Sang năm giàu to

hình ảnh
hình ảnh
Xây dựng đầu tư công để phát triển kinh tế. Đường xây đến đâu đất tăng giá tới đó. Ai hiểu được là giàu. Đất của DIG ở Long Tân thì nó tăng ko thấy đỉnh

2 Likes

Sau tất cả mình lại về với đất mẹ, ai không hiểu nghèo mọt kiếp!n!

2 Likes

Xuất sắc , em xứng đáng có 100 người yêu :heart_eyes:

Thực ra là ngta nhìn thấy đám đông a dua theo nên ngta vào ăn 1 khúc đấy, Họ ko đu mãi đâu.
APS chốt lời CEO hơn 200 tỉ trước khi thị trường giảm đấy.

Bạn kiểu vô học vào sủa ở đây nhỉ!

Cii tôi cũng có một ít ăn theo hiệu ứng chủ yếu để gom tiền lẻ là chính con này tôi ko đánh giá cao lắm vì yếu tố lãnh đạo Kk.

2 Likes

CEO DIG L14 siêu phẩm

1 Likes

Tiền thì ai chẳng lo nhìn thị giá nó giảm hàng ngày thì ai chẳng xót nhưng thôi ae cứ động viên nhau mình mua kỳ vọng tương lai .Giờ nó xấu nhưng nó được thiên thời hỗ trợ nên ae ôm dài ko sợ sau này ko có của ăn của để .Qua sóng gió giữ được siêu cổ mới vững chứ thằng nào bảo thị trường tài chính kiếm tiền dễ như ăn kẹo thì vả vỡ mồm Kk

2 Likes

Ngày nào cũng mị dân bằng tin dẻ tiền,vốn hoá quá cao cần sút tất kkk.bọn hưng như t.phạm,trình lùa sinh viên. :laughing:

1 Likes

Cii tôi không ưa từ đầu,cha chung đéo ai khóc.ae thích không cản.các DN nn trộm cắt,đéo quan tâm to. :laughing:

1 Likes

Ngoài thiên thời thì yếu tố con người vẫn là yếu tố quyết định chính ko phải ngẫu nhiên mà vốn hoá mấy công ty công nghệ bên mỹ bằng GDP của mấy nước nghèo cộng lại .Chất xám quyết định tất cả thế nên ae ALL in theo thầy A7 ko có gì hối hận cả Kk

2 Likes

Công ngệ mĩ đang nát đó.khối bọn nhảy cầu kkk. :laughing:

1 Likes

Anh 7 ơi e có một câu hỏi. Việc BĐS tăng giá cổ phiếu BĐS tăng rồi nh tiền lớn liệu có chốt trên CK mà ra mua BĐS không ạ. Bởi trên CK thì biến động lớn quá mà BĐS thì bền vững, chu kì tăng dài hơn chu kì tăng của cổ phiếu?

Công nghệ thì cũng là kỳ vọng tương lại người ta tin cái gì phát triển thì cái ý tăng còn Cơ địa ở thị trường Việt Nam như ae mình Thì cứ Cạp đất mà ăn Kk

2 Likes

Cn mĩ sau mấy năm tăng nóng sẽ lại nhảy cầu,rồi lên tiếp.y2k,dot.com.lí đó ông bốc phét đại gia.tăng quá sức ông đó ôm tiền. :laughing:

1 Likes

Vn cứ theo A7 học công ngệ cạp đất.mấy bài báo rẻ tiền cho dân ngèo đọc đi. :laughing:

3 Likes

Vậy bạn chưa xem những clip thầy A7 hả. Thầy dạy biên độ giao động của cp BĐS nó lớn so với sở hữu BĐS, giống như cầm cp BĐS như đua xe CT1, với BĐS đi xe máy. BĐS tăng x2 x3 x4 cp đất nó phi gấp mấy chục lần, thì đồng nghĩa với rủi ro và lợi nhuận tương ứng. Tùy vào mức độ bạn chịu được rủi ro như nào thì bạn đa dạng danh mục cho hợp lý. A7 xưa h chỉ chơi cp BĐS thôi à ! A7 hơn ae ta nhiều về tư duy cũng như kiến thức nên mấy pha chỉnh chỉ là muỗi đốt inox với thầy thôi ! :laughing: :laughing: