Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Infographic: Những dự án bất động sản của nữ tỷ phú Nguyễn Thị Phương Thảo | Sàn địa ốc trực tuyến

Làm máy bay chán đi rồi cũng phải cạp đất

Xúc

2 Likes

Đi ngược với thiên thời chỉ có toi.

1 Likes

Bác đang ở đâu, e SG

NÓNG: hôm nay hoặc ngày mai thị trường tăng 30 điểm. Vào đây để biết lý do.

Năm ngoái mua L14 đu đỉnh ngắn hạn 100k năm nay vẫn x2 x3 x4 . Những người đu đỉnh L14 480k vẫn x2 x3 x4 vì kỳ vọng L14 lớn lắm , CL không tìm hiểu thì khó ăn lắm kk
CEO đu đỉnh ngắn hạn 100k ( vốn hóa khoảng 24k tỷ) CEO đang bán hàng tại các dự án mỗi tháng bán 1k tỷ . Nếu bán tổng dự án CEO ở hiện tại với giá đất hiện tại thì CEO cũng phải thu về 100k tỷ . 1000 Ha của CEO là đất sạch nhé :smiley:

3 Likes

em mới vào ttck mua ceo 5x, mới vào mà tt vả em kinh quá bác làm người mới như em hoang mang ghê, ngày nào cũng phải vào xem a7 cho đỡ lo bác ơi

Thể chế cản để đất pq bớt nóng.ở nước đẹp VN không ai cản 1 biệt thự pq chục triêu đô sau 15,20 năm nổi đó. :laughing:
Kì vọng cản sao?

Có bọn nào đủ sức sọc 15 năm không?

1 Likes

Đầu phiên sàn đỏ hết cuối phiên sẽ đánh lên

Điêu nào.

Đọc title nhớ bác A7 kể có thằng úp bô A7 mua iphone, đúng hài, haha.

Sợ quá phải xúc thêm

3 Likes

Bảo vệ A7 chống lại tụi quân Ngụy

1 Likes

về mà quy hàng bank đi, sang đây làm gì kkkk

1 Likes

Các cụ Alôxô nhày cầu vào Giếng Kim Cương à ? nhanh thế chờ AE họ nhà chym + bốc cờ theo với … KKkkk

Đáy hay không phải chờ mới biết được bác ạ.thời gian trả lời

Kkk

12 Likes

Nhìn Dig xuống 7x thèm thật .sau rút kinh nghiệm vậy Kk

2 Likes

Tư duy của thầy vượt thời gian xuyên thời đại.A e theo thầy tin thầy tuyệt đối mới có tương lai Kk

1 Likes

Cứ bán sàn với chốt non mà đòi ôm siêu cổ làm giàu thì rụng như sung đi các con giời nhé .Cái gì cũng có cái giá của nó Kk.

1 Likes