Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

Chuẩn đấy người ae Vàng với kim cương mà người ta cứ xả thế kia nhìn kích thích như xem hoa hậu cởi chuồng vậy khó chịu lắm Kk

Với họ bây giờ DIG và CEO có khác chi họ Louis. Họ bán đi và chờ giá thấp mua lại thôi, chả trách được họ.

Đéo biết lùa gà hay lùa vịt, đáy hay hố sâu, nhưng dưới đó là kim cương bố cứ nhảy vào đó đã tính sau

2 Likes

So sánh cống rãnh với đại dương chỉ làm bẩn siêu cổ Kk

A7 mua mấy chục triệu cổ LDG rồi báo cho anh biết để all in nào, anh giấu lâu quá, giá này là rẻ rồi anh ơi, đẩy lên đi anh em mua tận 27 cơ mà

KBC có vẹo gì ko các sư huynh???

em chưa được xem hoa hậu cởi chuồng bao h,bác có tư liệu ko

3 Likes

Ông 7 này ngày mởi vài pic hô cũng kinh thật đấy.
Không biết có phải ông 7 thật không. Chứ mở píc vậy thì rãnh quá
:grinning:

Nó sọc 15 ngày là ra đê cả nút ròi; :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ừ thì thời nào thế đấy mà bác, người ta biết bây giờ vẫn lùa được thì vẫn lùa thôi. Ai cũng tử tế như A7 thì xã hội này lại không phải là Việt Nam =))

1 Likes

Sọc đi.sọc mấy năm cđ Cti nó chửi lăn quay chết toi.bọn đầu cơ đã bảo cút dồi.chim nhỏ không được múc đó. :laughing:

2 Likes

Cờ hó

1 Likes

Ngìn anh múc ôm như của quí.sọc có chết toi không?doạ ma mấy thằng t+ chấp gì. :laughing:

1 Likes

Cổ chất đống trên sàn , s bọn CL cứ vào cắn mỗi mình Thầy nhỉ

1 Likes

Bọn nó đạp idol không nó mất cơm. :laughing:

Đẹp trai có gì sai?

Đéo biết lùa gà úp bô kiểu gì nhưng cứ 1m2 đất mà bằng 2 tô phở Thìn thì ta cứ xúc cái đã

Tính sau

2 Likes

Vì tụi nó đéo có CEO , DIG … Đéo có cổ đất , ăn 10-20% nó quen rồi k ăn đc x5 - x10

Chim lợn đâu hết rồi

Mõm chim lợn chuẩn bị rợp trời

Cứ vững tay trèo sau chu kỳ khan đất bơm tiền này thì gì cũng có em nhé Kk

2 Likes