Ối zồi ôi ! Tin nóng ! A7 thua lỗ đi nhảy cầu rồi!

■■■ cụ con CL này mày rồi cũng Bank xác ra thôi

Loại chim nào bay mãi cũng phải đậu, đậu phải cành khô ngã gẫy cổ chim.

1 Likes

Ko về với đất thì còn đòi về với đâu :))

1 Likes

Ổ bị tiền đè đó óc dog; trú cổ bđs giờ tiền đè thôi chứ j; bank chứng thép phơi thây ngoài đồng trống; cổ bđs tao ôm 6 tháng x3 mẹ TK; xem thằng nào chết trôi sông;

**

1. Ối zồi ôi ! Theo A7 học được 1 loại chỉ báo mới chỉ có ở vn đó là khi nào chim lợn chửi rủa A7 gắt nhất thì chuẩn bị tiền mà xúc, múp, húp

**

1 Likes

Cây sàn cuối cùng hôm trc là đáy r. Ae cứ ngồi VNI rung cũng kệ mịa nó đi. Kkkk. T nào chốt lấy tiền mua đào quất nhớ sau tết vào ủn. Kkkk

3 Likes

Mong lương về để húp thêm hàng thầy ơi

Gì vậy bác :)))

Sắp đi viện rồi các cụ ạ

Một nhà đầu toi vào cổ PE=20 cho hay

Đợt này sẽ có nhiều thằng thắt cổ nhảy lầu vì tin bốc cơ!

1 Likes

Nghe a A7 đang đầu tư thêm con khác, chia sẻ cho a e 1 ít thông tin nha a

KBC nhé

2 Likes

Thằng đầu tiên

chú này là nhân vật ngu tỏ ra nguy hiểm như trong video anh 7 nhắc phải ko nhỉ, nghe bảo bán L14 mua iphone :joy:

1 Likes

.

1 Likes

Triết lý A7 quá chuẩn. Nhưng đợt này a làm truyền thông mạnh quá nhiều quan không thích. Triết lý của anh hơi nguy hiểm, ngầm khuyên mọi người không làm gì cứ mua đất là giàu.

4 Likes

7-8 năm qa vẫn thế thôi; ko riêng j giờ; xem ai lì đòn hơn ai; ai đủ nhẫn hơn ai

“A7 toàn lùa gà úp bô chứ được cái gì !!!” .Đó là bọn CL ko ăn được cổ đất nó nói thế thôi chứ còn em thì thấy ôm cổ đất ăn lòi mồm Thầy ạ kkkk

1 Likes

Thầy cho em hỏi nếu Fed tăng lãi suất, NHNN Vn cũng tăng lãi suất thì bđs và cp bđs có bị ảnh hưởng nhiều không ạ??

1 Likes

Mong A7 úp bố kim cương lên đầu các cổ đông DIG!